ลำดับ รหัสนักศึกษา ชื่อ สาขาวิชา คณะ สถานศึกษา
1
55040255152
นายอัครเดช ดาโสม เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
2
55120605241
MR.SENG XIONGCHUNOU การบริหารการศึกษา บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
3
55241151272
นายศุภกร ไชยหงษา รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
4
55041151101
นายสุบรรณ เงินงอก รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
5
55040427157
นายอัครวัฒน์ ชัยมา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
6
55240302257
นางสาวพิมพ์มาดา ตอพล ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
7
55040421126
นางสาวกรรณิการ์ เสนา บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
8
55100147121
นางสาวพิไลพร สาริมาตย์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
9
55100101201
นางสาวพาณิภัค ชนเวียน ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
10
55100103122
นางสาวสรินยา บุญกาญจน์ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
11
55100145144
นายพีระพงษ์ กิติราช คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
12
55100110140
นางสาวนิลวรรณ คะศรีทอง สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
13
55100103123
นายอภินนท์ สีใส ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
14
55040001104
นางสาวสุพัตรา แก้วสุวรรณ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
15
55040420102
นางสาวพรทิพย์ ประทุมศรี เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
16
55040428107
นายสิทธิกร งอยหล้า การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
17
55040422102
นางสาวนภาพร ยศติวงษ์ การสื่อสารการตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
18
55100140101
นายวัชรพล สาระกูล คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
19
55040420105
นางสาวนภาลัย พรหมแสงใส เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
20
55040427101
นางสาวเปรมกมล โพธิ์ทอง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
21
55040409103
นางสาววาสนา เสวาภพ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
22
55040002104
นายชินดนัย เรืองสินศักดิ์ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
23
55100102101
นายตรีเพชร กว้างขวาง อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
24
55040409204
นางสาวนิยุตา วงษ์ศรีจันทร์ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
25
55100189101
นายธีรพล บุราณเดช พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
26
55100145101
นายวราวุฒิ บุตรศิริ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
27
55040421130
นายอดิศร จันทหงษ์ บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
28
55040427133
นายนรังสรรค์ เพชรสุวรรณ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
29
55100110101
นายอภิสิทธิ์ พาไหม สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
30
55040427130
นายชาญเดช คำทวี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
31
55040427119
นางสาวโสภิชา แสนสุริวงศ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
32
55040428125
นางสาวนุจเรศ ชำนิโลก การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
33
55040420108
นางสาวจันทร์ประภา ตัน เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
34
55000501112
นางสาววาสนา สีทาไข บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
35
55040420110
นางสาวปนัดดา ปัสสีแก้ว เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
36
55000427109
นายอณุชา หอมพรมมา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
37
55040427118
นางสาวพรรณิภา ภักดีศรีพันธ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
38
55040409118
นางสาววิมลสิริ วิภาตนาวิน การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
39
55040427111
นางสาวแพรวพรรณ เหมคำภา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
40
55040427113
นางสาวมณีรัตน์ เล่ห์มนตรี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
41
55040427114
นายรพีพล รวมเงิน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
42
55100145116
นางสาวจีรนันท์ ล้อดงบัง คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
43
55100110115
นางสาวปัทมา สาระบรรณ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
44
55040249101
นายปรีชาพล กลั่นกุ้ง วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
45
55040422106
นางสาวทิพยรัตน์ โนนทัน การสื่อสารการตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
46
55040420111
นางสาววารุณี สุวรรณศรี เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
47
55040422128
นางสาวพรนิภา สุวรรณธัมมา การสื่อสารการตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
48
55040002128
นายพิพัฒน์ จันทร์แซม นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
49
55100102109
นางสาวนิรันรัตน์ โพธิ์มูล อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
50
55100186103
นางสาวนริสา ศิลาทอง การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
51
55100102128
นางสาวทิพวรรณ แสงโยธา อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
52
55100140111
นายอลงกรณ์ โรหิตาคนี คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
53
55041273111
สิบเอกปรัชญ์ปริญญ์ โพธิ์คล้าย ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
54
55000501120
นางสาวคณิตตา ศรีแสง บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
55
55040427117
นางสาวกิตติยา บุญอาจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
56
55040421141
นางสาวสุพรรณนิกา บุญเกตุ บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
57
55000501203
นายยอด เอกนุ่ม บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
58
55040427150
นางสาวพิมประภา ลวงงาม คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
59
55040428316
นางสาวณิชนันท์ พุทธเสน การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
60
55100101120
นางสาวพรวิภา ชาวดร ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
61
55100104112
นายธนกร ฟองสิินธุ์ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
62
55040427211
นางสาววาสนา เพ็ชรจันทึก คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
63
55100105116
นายอัครชัย ศรีเชียงขวาง นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
64
55100103106
นางสาวธันยาภรณ์ บุตรภู ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
65
55040427201
นางสาววิภาวรรณ คำภาพงษา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
66
55040409225
นางสาวจิตติมา พรมสอน การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
67
55100105111
นางสาวพัชรี สารสุข นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
68
55100105112
นางสาววรรณธิดา ภูมี นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
69
55100145117
นางสาวอภัสรา วงศรีจันทร คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
70
55100101119
นางสาวสินีนาฏ นาสีแสน ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
71
55100145120
นางสาวทิพย์สุดา นาสีแสน คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
72
55100189115
นายธีระวัฒน์ อุดมวรรณ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
73
55100143110
นายธานินทร์ งามสลวย วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
74
55100186102
นางสาวสุภาวรรณ ศรีเลิศ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
75
55100110113
นายจักรดุลย์ แก้วพะเนาว์ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
76
55100140112
นายอำนาจ แก้วอำไพ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
77
55100189112
นางสาวสะไบพร ศรีวิรัตน์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
78
55040428247
นางสาวศดานันท์ พิมพ์พรม การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
79
55040409120
นางสาวสุกัญญา สาวิสัย การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
80
55040427203
นายมังกร ภูสิงหา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
81
55100141110
นางสาวพันธกานต์ แข็งขัน วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
82
55100102111
นายเจนภพ ด่านไธสง อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
83
55100102112
นางสาวจริญญา รบศึก อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
84
55100110103
นางสาวรจริน พลลาภ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
85
55100105106
นางสาววิจิตรา แก่นพุฒ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
86
55100105108
นางสาวทับทิม ประชาชิตร นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
87
55100145111
นางสาวจงรัก ธุระพระ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
88
55100140130
นางสาวสุทธิดา บัวทัน คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
89
55100101118
นางสาวจิราภรณ์ มิสา ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
90
55100103107
นายธีรวุฒิ บุญฤทธิ์ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
91
55100110116
นายธนะรัตน์ ดูวิเศษ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
92
55100145109
นางสาวนิภาพร ทองคำสุข คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
93
55100101111
นางสาวสุดารัตน์ พันธวงค์ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
94
55100145105
นางสาวจุฑามาศ มุธุตา คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
95
55100189111
นางสาวพนิดา บุตรโยธี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
96
55100186109
นางสาวกมลวรรณ ดีแป้น การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
97
55100105113
นางสาวภัคจิรา อักษร นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
98
55100102113
นางสาวสุนิษา บุดดีคำ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
99
55100105109
นางสาววาสนา แสงไสย์ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
100
55100189114
นางสาวทิพวรรณ จันทรเสนา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
101
55100105110
นางสาวพาขวัญ เกตุศิริ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
102
55040428311
นางสาวนารีรัตน์ มัชฌิมพงษ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
103
55100104109
นางสาวกมลชนก นาหนองตูม ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
104
55100102122
นางสาวปวีณา บุญประมุข อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
105
55100101116
นางสาวอรพิน คำแถม ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
106
55100102110
นายนิรุติ เนตรโสภา อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
107
55100140118
นางสาวอุทัยกาญจน์ บุญศิริชัย คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
108
55100102119
นายศุภักษร ตาสว่าง อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
109
55100186112
นางสาวณัฐธิดา พันธุวาสิฎฐ์ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
110
55100103103
นางสาวศรัญญา พูดเพราะ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
111
55100105114
นายนภัทรศิลป์ คุณศักดิ์ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
112
55100141112
นางสาวมุทิตรา กตสุริย์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
113
55040409234
นางสาวนฤพร บุญวัง การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
114
55040409243
นายเจตนรินทร์ สมสาย การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
115
55040409248
นางสาวนัฐดาวรรณ ศรีสังข์ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
116
55100102108
นางสาวอุราวรรณ ดวงมาลย์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
117
55100145104
นางสาวอรดา สงจันทร์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
118
55100189102
นายอาคม ศรีเชียงสา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
119
55100147113
นายทำธรรม นิลสุวรรณ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
120
55100145122
นายศราวุธ สีขว่าง คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
121
55040423150
นางสาววราภรณ์ คำหงษา การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
122
55040427204
นายชาย เจือวงค์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
123
55100104101
นายคมสัน น้อมหรรษา ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
124
55040409246
นางสาวทิพวรรณ สมัย การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
125
55100186117
นางสาวกานต์พิชชา สอนใจ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
126
55100101117
นางสาวกมลทิพย์ ไชยวาน ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
127
55040420127
นางสาวพรพิมล เชื้อศรีนนตรี เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
128
55100189110
นายณัฐพล ณ หนองคาย พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
129
55100186108
นางสาวพรพรรณ สาระชัย การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
130
55040428306
นางสาวพัชรี มุงคุณแสน การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
131
55100140108
นางสาวศุภกานต์ โสภาวนัส คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
132
55100141108
นางสาวจิรนุช วินทะไชย วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
133
55100101102
นางสาวบุษยมาส ทุมหนู ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
134
55100189108
นางสาวเกศแก้ว ภักดี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
135
55100110105
นายณัฐวุฒิ บุราโส สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
136
55100105102
นางสาวเสาวลักษณ์ เจือกุดขมิ้น นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
137
55100101101
นายธนดล ชาวหันคำ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
138
55100102117
นางสาวสุภาพร สันจรโคกสูง อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
139
55100105105
นางสาวพัทธ์ธีรา อามาตย์มนตรี นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
140
55100140123
นางสาวหญิงไทย วงค์ธรรม คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
141
55100145114
นายดำรัส หอมสมบัติ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
142
55100110112
นางสาวปาริชาติ พิกุลศรี สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
143
55100140124
นางสาวอารีรัตน์ แข็งสง่า คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
144
55000427138
นางสาวนภาพร ลุนสแกวงศ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
145
55040423207
นางสาวสุภาณี สีดา การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
146
55040421138
นางสาวกันยรัตน์ สายสิงห์ บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
147
55040428312
นายพิชิตชัย กุลวงษ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
148
55000424115
นางสาวอโนชา ตัณณารัตน์ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
149
55040427219
นางสาววันนิสา สังสีโว คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
150
55100189105
นางสาวพรรนิษา ไพรสณฑ์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
151
55100143107
นายพงศธร สรภูมิ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
152
55100186111
นางสาวชลิตา มัชปะโม การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
153
55100141104
นางสาวศิริลักษณ์ ทุมสิงห์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
154
55040422125
นางสาวสุภาภรณ์ รุ่งเรือง การสื่อสารการตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
155
55000428125
นางสาวปรารถนา กะกุลพิมพ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
156
55040427215
นางสาวบัณฑิตา สืบแสน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
157
55040428307
นางสาวมัณฑนา ฉายมณีรักษ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
158
55100189202
นางสาวอรอนงค์ วงศรี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
159
55040409229
นางสาวศิริขวัญ พลสวัสดิ์ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
160
55040427216
นางสาวปภัสสร ดิ่งรัมย์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
161
55100145133
นางสาวนิศากร สมบัติกำไร คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
162
55100140114
นางสาวกัญญารัตน์ คำหวาน คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
163
55100145113
นายรวี เวธิตะ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
164
55100104110
นายภัทรพงศ์ ขัติยะมาตย์ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
165
55100110111
นายวชิระ นิลโสม สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
166
55100101109
นางสาวชนากานต์ บุญกาล ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
167
55100186106
นางสาววราภรณ์ ภูพานเพชร การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
168
55100101110
นางสาวอนงค์นาถ ลุนสะแกวงษ์ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
169
55100140122
นางสาวเกษราวรรณ มหาพงษ์ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
170
55100145108
นายเกียรติชัย กุลกั้ง คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
171
55100141109
นายณัฐพงค์ พูนเทกอง วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
172
55100105104
นางสาวนงนุช เพชรหึง นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
173
55100102124
นางสาววิชชุดา ลั่นทมเหลือง อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
174
55100110104
นางสาวสุนิสา คำวันสา สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
175
55100102125
นางสาวสุทธิพร เวสน์ไพบูลย์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
176
55100102126
นางสาวจริญญา หาพรหม อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
177
55100145118
นางสาวปริศา โรมพันธุ์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
178
55100140117
นางสาวนันทิชา โภคสวัสดิ์ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
179
55100104106
นางสาวณัฎฐารมย์ หล้ามุงคุณ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
180
55040235101
นายจักรกฤษณ์ ไชยวรรณ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
181
55040002129
นางสาวนฤมล ผ่านไชย์ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
182
55100105103
นางสาววิมลรัตน์ บุญยืน นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
183
55100110110
นางสาวอรัญญา วงละคร สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
184
55100101108
นายสุวัฒน์ โพธิ์ทอง ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
185
55100102103
นางสาวณัฐธิดา แสนสมบัติ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
186
55100186101
นางสาววิชุดา ศรีบุดดา การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
187
55100143101
นางสาวมิลนิสา ภูงามเชิง วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
188
55100145102
นางสาวพิกุล เล่ห์กล คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
189
55100141103
นางสาววิมลรัตน์ ลิตรักษ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
190
55100102106
นางสาวธัญวรรณ รามคำ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
191
55000427140
นางสาวอรทัย ใจเอื้อ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
192
55000421114
นายวุฒิชัย โคตรเสนา บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
193
55000427142
นางสาวชุติมณฑน์ คำผง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
194
55100189201
นางสาวจริตตา แสงมณี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
195
55100110149
นางสาวอรุณวตรี พลยางนอก สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
196
55100189106
นายภาณุวัฒน์ จึงไกรสีห์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
197
55100147101
นางสาวภาวิณี สุวรักษ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
198
55100145103
นางสาวพรพิมล ยอดดงบัง คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
199
55100104102
นางสาวนาตยา พิมทา ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
200
55100145213
นางสาวกรกนก อาวะสานต์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
201
55100101214
นางสาวพัณณิดา อันศรีแก้ว ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
202
55100102142
นางสาวพิชชาภา สมบูรณ์พร้อม อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
203
55100104121
นางสาวสุธิดา ชนะพาล ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
204
55100103118
นางสาวนิลาวรรณ จันทร์ทรา ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
205
55100101212
นายพลวัฒน์ จันทะแสง ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
206
55100103127
นางสาวน้ำทิพย์ อินทรรักษ์ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
207
55100110202
นายภานุสรณ์ แก้วลอดหล้า สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
208
55100105129
นางสาวจุฑามาศ พรเติม นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
209
55100101213
นางสาวกัณฐิกา มุงคุณ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
210
55100140231
นายกิตติภพ สกุลฮูฮา คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
211
55100143124
นางสาวเมธาวี คำภูลา วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
212
55100110131
นายณัฐพล รัตโน สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
213
55100140233
นายเบญจพล บุญเรือง คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
214
55100145136
นางสาวศุภากรณ์ จันทจร คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
215
55100103120
นายสุริยัน คำภีศร ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
216
55100145215
นางสาวโสรยา นาเมืองรักษ์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
217
55100145216
นางสาวพรพรรณ วันทอง คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
218
55100140228
นางสาวนันทิยา แสนวันดี คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
219
55100101145
นางสาวลลิตา รสธรรม ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
220
55100104111
นายสุขเกษมกุล เจริญคุณ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
221
55100145110
นายอภิชา หาญละคร คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
222
55100147109
นางสาวจุฬาลักษณ์ สุริโย วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
223
55100147110
นางสาวกุณฑลี ศิริธร วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
224
55100189113
นางสาวชฎาภา ปัญญาวงค์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
225
55100104103
นายมงคล วงษ์วังทอง ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
226
55100105101
นางสาวนัตติยา บึงไสย์ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
227
55100104104
นางสาวจุรีรัตน์ นนทะชัย ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
228
55100147104
นางสาวสายธาร ล้านพลแสน วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
229
55100101105
นางสาววัชรีภรณ์ เทพศรี ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
230
55100140115
นายปรีชา บุญจิตร คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
231
55100102115
นายพลรัตน์ ราชวงค์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
232
55100140127
นางสาวปิยะนุช ปานิเสน คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
233
55100101106
นางสาวสุริตา ศรีศักดิ์ดี ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
234
55040428324
นางสาวสุพัฒตรา วิริยะธนาวุฒิวงษ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
235
55040409233
นางสาวจรรยา สรรพอาษา การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
236
55100104108
นายก้านแก้ว อุ่นใจ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
237
55100189104
นางสาวเยาวลักษณ์ นามแก้ว พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
238
55100102104
นางสาวเมวดี สุขใจ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
239
55100110128
นางสาวสาธิกา ปัญญาดี สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
240
55100110203
นายฤทธิไกร สุวรรณไสย สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
241
55100143135
นายณัฐดนัย มูลฉวี วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
242
55100141132
นางสาวนิภาพร อุ่นวิเศษ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
243
55100186201
นางสาวณัฐชยา นามเสน การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
244
55100186203
นางสาวศิรกาญจน์ พันธุ์ดารัตน์ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
245
55100103116
นางสาวจิราวัลย์ ตำตาด ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
246
55100104118
นายสุวิทย์ บริบูรณ์มังษา ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
247
55100140144
นายวิษณุวัตร สุวรรณราช คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
248
55100103126
นางสาวสุธัญญา สายสมคุณ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
249
55100140222
นายยศกร เหมือดเขื่อนขันธ์ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
250
55100104122
นายธานินทร์ เทียนคำ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
251
55100103131
นางสาวจินตนา ชาวดร ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
252
55100102147
นางสาวกนกวรรณ อุทุมทอง อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
253
55100101138
นางสาวชุติมา กิ่งนอก ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
254
55100105119
นายคฑากร แก้วอุ่น นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
255
55100189204
นางสาวพรนิภา นาโฮม พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
256
55100145214
นางสาวชนกนันท์ ลิ้มพานิชย์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
257
55100147129
นางสาวเพ็ญนภา ดีโว วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
258
55100101215
นางสาวนาตยา ปิยะขาม ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
259
55100141134
นางสาวอินธุอร ปุนากรณ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
260
55100101133
นายอนุชา สายพิณ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
261
55100101134
นางสาวสิริลักษณ์ พรมเลิศ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
262
55100101136
นางสาวสาวิตรี อาษาวิเศษ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
263
55100189133
นายธนกร จันทกล่ิน พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
264
55100104124
นายภาณุวัฒน์ สมนึก ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
265
55100102204
นางสาวจุฬาลักษณ์ รัตนชัย อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
266
55100186207
นางสาวจิราภรณ์ วรามิตร การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
267
55040424145
นายพงศธร เอื้อกิจ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
268
55100145224
นายปิยะวัฒน์ ขันธพัฒน์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
269
55100143138
นายศรัณย์ โพธิ์บาย วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
270
55100189208
นายธนภัทร มุงคุณ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
271
55100105121
นางสาวปัทมา วงค์จันทร์ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
272
55100189128
นางสาวดลฤดี โนนสุรัตน์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
273
55100186130
นางสาวเทียมฤทัย พรมคำมูล การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
274
55100186131
นางสาวฉัตรพรรณ ภามี การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
275
55100186138
นางสาวกิตติยา สุ่มมาตย์ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
276
55100145226
นางสาววิปัศยา ลายแก้ว คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
277
55100189209
นายภูวดล คำสงค์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
278
55100101221
นายอานนท์ โชคนันทนา ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
279
55100189211
นายอนุชา แก่นภูเขียว พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
280
55100189213
นางสาวนภาพร พิมสาน พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
281
55100103109
นายชุติไชย ศรีพลไกร ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
282
55100102129
นางสาวเสาวลักษณ์ นามมนตรี อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
283
55040427217
นางสาวกนกวรรณ มณีแฮด คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
284
55040428321
นายพัทธพงศ์ โคธิเสน การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
285
55100145112
นางสาวปรียาพร วีระชัย คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
286
55100110108
นางสาวรังสินี อบชัย สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
287
55040421140
นางสาวพรพนม เวระสุระ บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
288
55040420129
นางสาวปณิสรา กิตติโชติศักดา เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
289
55100105115
นายเอกสิทธิ์ แดงนา นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
290
55100110114
นางสาวสุนิสา นิลแสง สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
291
55100186113
นายวิวัฒน์ ค่ามาก การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
292
55100145115
นางสาวสุมิตรา นันบุญ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
293
55040003128
นางสาวอภิญญา ขามธาตุ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
294
55040421137
นางสาวอรวรรณ แสงรส บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
295
55100101211
นายต่อลาภ วงเวียน ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
296
55100105128
นางสาวสุนิสา จำปาหอม นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
297
55100110109
นายวิษณุ วงศ์อุ่น สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
298
55100140121
นายชนปกรณ์ ภูกองชนะ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
299
55100110148
นางสาวปัทมา อินธิเสน สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
300
55100147127
นางสาวสำอาง หมายมี วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
301
55100110124
นางสาวมะลินดา สมศรีงาม สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
302
55100102144
นายศุภศร อุสุพานิชย์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
303
55100141131
นางสาวกนิษฐา ศรีถาพร วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
304
55100186128
นางสาวยุภาวดี มั่นคง การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
305
55100189127
นางสาวกัญญารัตน์ หาญทา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
306
55100102217
นางสาวนฤมล อาจสอน อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
307
55100101216
นางสาวเบญจมาศ ผาบุญมี ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
308
55100101217
นายธีระพงษ์ ธรรมกิจ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
309
55100140229
นางสาวรุ่งนิรันดร์ โพธิ์เพชรเล็บ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
310
55100145137
นางสาววิจิตรา ป้องเรือ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
311
55100186132
นางสาวสุภาวิตา ผาวัง การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
312
55100189129
นายวีระพงษ์ ติดมา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
313
55100140207
นายอิสระ ธุระพล คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
314
55100189130
นายวุฒิชัย มูลน้อย พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
315
55100145219
นางสาววรรษมน แซ่แต้ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
316
55100140230
นายจักรดาว ทวีนันท์ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
317
55100145220
นายพรเทพ นนทะนำ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
318
55100110205
นายณรงค์ฤทธิ์ แสนสุริวงค์ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
319
55100189206
นางสาววิสุดา ชัยจันทรา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
320
55100101142
นางสาวพรศิริ ชานกัน ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
321
55100140205
นายปฏิวัติ สามารถ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
322
55100143139
นายจักรกฤต กุนเสน วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
323
55100101224
นางสาวพิมพ์พิไล เหล่าพิมพ์ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
324
55100105120
นางสาวณัฏฐ์กฤตา โภคาพานิชย์ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
325
55100102202
นางสาวปิยธิดา รินทอง อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
326
55100102220
นางสาววิริญญา ศรีเกื้อกลิ่น อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
327
55100103124
นางสาววลัยรัตน์ พรหมโคตร ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
328
55100145222
นายวิศวะ ห้าวหาญ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
329
55100110206
นายอิสระ ดอนหลักคำ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
330
55100110136
นางสาวละอองดาว แสนบุญ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
331
55100110210
นางสาวธิติยา แจ่มวรรณ์ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
332
55100141125
นางสาวมินตรา พรมชินวงษ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
333
55100101147
นางสาวอาภากร สุโพธิ์ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
334
55100140208
นายขจรศักดิ์ คำมุงคุณ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
335
55100141126
นางสาวเสาวลักษณ์ เฒ่าอุดม วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
336
55100143127
นายจักรพันธ์ บุญฑล วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
337
55100143111
นางสาวจารวี สงศรีอุดร วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
338
55100103111
นางสาววิชุดา มะโฮงคำ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
339
55100104114
นายธนัญชัย ชมภูธร ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
340
55100147114
นางสาวณัฐกาล แสงกล้า วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
341
55100147122
นางสาวทิพวรรณ อยู่มั่น วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
342
55100186140
นางสาวสุภัทรา สีลาขวา การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
343
55100145148
นางสาวสุจริต แสงสุวรรณ์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
344
55100104129
นายอนุศักดิ์ ยอดคีรี ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
345
55100101207
นางสาวเสาวนีย์ สุริยสาร ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
346
55100140132
นางสาวรติพร นครเขตร คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
347
55100102132
นางสาวดลญา ประสาร อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
348
55100110120
นางสาวชลิตา วรสิทธิ์ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
349
55100145217
นางสาวนันทวรรณ บุตรรส คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
350
55100105131
นางสาวผาณิตา สีหาโคตร นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
351
55100105132
นางสาวชุรีพร ศรีมานพ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
352
55000424106
นายพิษณุ ทุยหุ่น การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
353
55100110132
นางสาวมณีรัตน์ เทพธานี สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
354
55100110133
นางสาววรวรรณ สงชุม สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
355
55100140202
นางสาวกฤติยา สุวอ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
356
55100104132
นางสาวอรพรรณ พิมดา ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
357
55100141129
นางสาวยุพาวรรณ แก้วดวงตา วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
358
55100104133
นายกิตติศักดิ์ คเนเร็ว ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
359
55100145135
นางสาวจิตติพรรณ์ จันทร์ขาว คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
360
55100143137
นายพงศกร ปัญญาโอภาส วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
361
55100143121
นายธนะศานต์ มาตรเลี่ยม วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
362
55100103130
นางสาวรุ่งทิวา แคล่วคล่อง ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
363
55100141133
นายณัฏฐชัย ซ่อมเซียง วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
364
55100140201
นางสาวนิตติยา ไกรกลาง คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
365
55100101140
นางสาวศิริวิมล แสนคำ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
366
55100101141
นางสาววิภาพร ประวิเศษ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
367
55100105130
นายทนงค์ ประโพธิ์สังข์ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
368
55100104113
นายภาสกร พรรณรังษี ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
369
55100145123
นายศราวุฒิ ทองรัตน์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
370
55100140235
นายศรายุทธ ไชยตะมาตย์ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
371
55100189134
นายธนพล ชาญสูงเนิน พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
372
55100110137
นายคฑาวุธ บุญรัตน์ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
373
55100189135
นายวุฒิธร อินทราภา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
374
55100145141
นางสาวกนิษฐา สายคำกอง คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
375
55100102205
นางสาวปภัสวัน สุขขา อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
376
55100101149
นางสาวชไมพร แสนทัน ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
377
55100102222
นางสาวสุนทรีย์ เพชรกิ่ง อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
378
55100101222
นางสาวจีราภรณ์ ใบบัว ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
379
55100189210
นางสาวนิภาพร เข็มงามดี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
380
55100145229
นางสาวสุกัญญา จุลบุรมย์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
381
55100101205
นางสาวสุภัทรา มหาไชย ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
382
55100140212
นางสาวจริยา ประวันไว คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
383
55100145146
นางสาววิภาวรรณ จันทา คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
384
55040420101
นางสาวชฎาพร หัสดี เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
385
55100145147
นางสาวสุกัญญา ภูเดช คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
386
55100105123
นางสาวศศิธร ชื่นใจ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
387
55100105124
นางสาวกานติมา นิลวารี นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
388
55100110209
นางสาววิลาสินี บุญจำนงค์ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
389
55100143140
นางสาวธนัฎฐา พรหมสุขันธ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
390
55100145232
นายอนุรักษ์ จันทะสอน คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
391
55100110211
นางสาวนริษรา สามารถ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
392
55100145143
นายฐิติศักดิ์ ตรีรัตน์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
393
55100102206
นายนิตินัย อิสรานุกูล อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
394
55100140210
นางสาวนภาพร แก้วอุดม คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
395
55100103108
นางสาวขนิษฐา นาทันลิ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
396
55040428105
นางสาวภัททิรา พึ่งพานิช การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
397
55040427105
นางสาวอารยา สืบอุทัย คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
398
55040265107
นางสาวมินตรา เดชะ อาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
399
55100143133
นางสาวกาญจนา นามวงษ์ษา วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
400
55000427145
นายไพรนิคม หาชนนท์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
401
55100145227
นางสาวเนาวนิต บุญภึก คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
402
55100145228
นายธนพล ฝั่งซ้ายนพกุล คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
403
55100145142
นายชัยนิยม เชื้อคำจันทร์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
404
55100104126
นายชนะชล บัวพล ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
405
55100140209
นางสาวนันทพร บุญประถม คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
406
55100143125
นายวุฒินันต์ มาตยะขันธ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
407
55100147124
นางสาวกนกกาญจน์ สุดใด วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
408
55100104127
นางสาวพิจิตรา ผมอินทร์ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
409
55100102207
นางสาวธิติมาพร บัวลอย อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
410
55100141135
นายอนันต์ ไมยะปัน วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
411
55100110146
นายวรภัทร คำหาญ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
412
55100103128
นางสาวสุพัตรา ศิริบุตร ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
413
55100140226
นางสาวมนุชยา พรมเทวา คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
414
55100186204
นางสาวพีระดา กุดแถลง การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
415
55100186127
นางสาวรัชนิดา รัชโน การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
416
55100103121
นายณัฐดนัย ชูแก้ว ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
417
55100110135
นางสาวจุฑามาศ ทองชำนาญ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
418
55100102203
นางสาวจีระนันท์ หอมชื่น อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
419
55100104135
นายอนุวัฒน์ อินทรักษา ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
420
55100102219
นายภานุพงษ์ คงดี อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
421
55100102201
นายอภิชาติ หมวกหมื่นไวย์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
422
55100101203
นางสาวแพรววนิด บุตดามา ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
423
55100189136
นางสาววราภรณ์ แก่นท้าว พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
424
55100105134
นางสาวสุดาวรรณ์ จันทร์กลิ่น นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
425
55040427103
นายจักรพงษ์ ไชยเนตร คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
426
55040409111
นางสาวธิฉัตรา สุขสนวน การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
427
55000427101
นางสาวปิยะนุช โป้ปัด คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
428
55000427102
นางสาวปภัสรา บุญมีบุตร คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
429
55040409114
นางสาวเบญจรัตน์ พลลาป การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
430
55100189149
นางสาวสุพัตรา พิมพันธ์ุ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
431
55100140134
นายอิสระ อิภิโซ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
432
55100105117
นางสาวอารีรัตน์ อุปพงศ์ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
433
55100110139
นางสาวสายสุดา ซุยใจทัศน์ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
434
55100101122
นางสาวนันทิดา จิตนิยม ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
435
55100101123
นางสาวธัญลักษณ์ เขียวสด ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
436
55100102130
นายภาณุวัฒน์ เผ่าบ้านฝาง อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
437
55100102131
นางสาวสรัญญา กียะกูล อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
438
55100145225
นางสาวพรสุดา ธรรมเกษร คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
439
55100186208
นางสาวปาริชาติ ขอรสกลาง การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
440
55100110207
นางสาวแสงเดือน สมผล สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
441
55100140234
นางสาวมนชยา มงคลคำซาว คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
442
55100101146
นางสาวอัจฉราภรณ์ ทูลมี ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
443
55100189132
นายนฤดม หนุนวงษ์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
444
55100101223
นางสาวสุดารัตน์ นนทะนำ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
445
55100189212
นายอิสระ ทุยเวียง พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
446
55100189215
นายวรศักดิ์ ระลี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
447
55100189216
นายอาคม ยุพานิชย์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
448
55100101202
นางสาวจรัญญา โพธิราช ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
449
55100102209
นางสาวกันทิมา โคดม อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
450
55100145145
นางสาวนุสบา คัลโส คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
451
55100104147
นางสาวชุรีพร จ่าสอน ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
452
55100103153
นางสาวสุปาณี อาโปร์ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
453
55041279103
นางสาวสุกานดา เศษท้าว ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
454
55100101126
นางสาวสุคนธ์ทิพย์ จารุฐานันต์ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
455
55040420103
นางสาวสุจิตรา ล้ำเลิศ เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
456
55040001105
นางสาวชุมนุมพร บุญยัง นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
457
55040409102
นายธีระพงษ์ แก้วเชียงหวาง การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
458
55040002102
นายศุภสิทธิ์ สายธิไชย นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
459
55040409110
นางสาวบานเย็น ตาลโยธา การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
460
55041273104
นายกรกฏ ศรีหะไตร ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
461
55040428110
นายภานุพงศ์ โคตรสมบัติ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
462
55040409115
นางสาวกรวิกา นนท์ปัญญา การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
463
55000427104
นางสาวกิ่งกาญจน์ ดุงแก้ว คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
464
55040424103
นางสาวนิสาชล บุปผา การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
465
55040409117
นางสาววิยุดา สระทองอยู่ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
466
55040002106
นายฉัตรฐนพล บัวจันทร์ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
467
55040409104
นางสาวกัลยา ภูละคร การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
468
55040409101
นางสาวสราญรัตน์ อินทร์มะโรง การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
469
55000428101
นายณัฐวุฒิ สินโสภา การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
470
55040427110
นางสาววันเพ็ญ โกษาเกศ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
471
55040409221
นางสาวจันทินี จันทร์ศรี การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
472
55040423121
นางสาวพนิดา เกตุไสย์ การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
473
55040423125
นางสาวณัฐกานต์ แน่นหนา การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
474
55100102241
นางสาวธิดารัตน์ เป็นมงคล อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
475
55100101240
นางสาวชุติมา ขันทะชา ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
476
55100143147
นางสาวนันธิดา สุขประเสริฐ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
477
55040427106
นางสาวเสาวภา เสถียรเขต คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
478
55040424118
นางสาวสุธิดา สมหวาน การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
479
55040428127
นางสาวชนินทร วิชัยศร การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
480
55040420107
นางสาวรัชชนันท์ บุญชาญ เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
481
55040427128
นายกิตติภพ เสริมชีพ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
482
55040409220
นางสาวจิราภรณ์ แก้วสีโท การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
483
55040427144
นายชัยณรงค์ ไทยอ่อน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
484
55040424119
นางสาวทิยานันท์ จันทร์อ้วน การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
485
55040427120
นายจิรวัฒน์ แก้ววิเชียร คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
486
55100189233
นายสังวาลย์ รักธรรม พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
487
55100189234
นายบรรลือศักดิ์ อำนวยการ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
488
55100145248
นางสาววนิดา กระต่ายจันทร์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
489
55040409106
นางสาวดวงพร ศิระพัฒน์ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
490
55040427107
นางสาวปิยฉัตร คำคูณเมือง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
491
55040422103
นางสาวชัญญา ชูชิตร์ การสื่อสารการตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
492
55040423102
นางสาวขวัญฤทัย โชปัญญา การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
493
55040409205
นางสาวกรินนา ปันดอน การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
494
55040420121
นางสาวลลิตา ป่าลัั่นทม เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
495
55040427147
นายทรงเกียรติ วังมี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
496
55040424121
นางสาวปภัสสโรปณ แดงนา การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
497
55040003114
นางสาวสกุลรัตน์ สิงห์สีดา นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
498
55040420119
นายคุณากร คะสีทอง เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
499
55040421118
นางสาวนริศชา ยอดช้าง บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
500
55040501133
นางสาวนิยากร บุญหลาย บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
501
55040424111
นางสาวจิรนันท์ เรียงวัน การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
502
55040423132
นางสาวกันตา เชียงสาพันธ์ การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
503
55040423134
นางสาวสามินี สีลาแดง การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
504
55040420124
นางสาวกรรณิการ์ แสงขาน เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
505
55040420118
นางสาวปวีณา คำมูล เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
506
55040421129
นางสาวสุวนันท์ สุวรรณศรี บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
507
55100140103
นายประสพโชค สู่สุข คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
508
55041274102
นายพลวัฒน์ วรรณาหาร ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
509
55040428132
นางสาวสุภาพร ยุระตา การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
510
55040001111
นางสาวณัฏฐรี บุญสุวรรณ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
511
55040001101
นางสาวขวัญใจ โชปัญญา นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
512
55040428210
นางสาวสุพรรณี มีศรี การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
513
55040423123
นางสาวขนิษฐา จันทวงษ์ การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
514
55040427139
นางสาวทิพย์สุดา นนทะการ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
515
55040428244
นายสหรัฐ ศรีเบญจวรรณ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
516
55000427128
นายชาญชัย ยิ้มแย้ม คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
517
55100141101
นายทิวา ทับศรีรักษ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
518
55040001115
นางสาวกุหลาบ อุดมพงษ์ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
519
55040428230
นางสาวเมรินทร์ สี่เหลี่ยม การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
520
55100147147
นางสาวมลฤดี ใต้วารินทร์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
521
55040427132
นางสาววิชุดา เสริฐพานิช คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
522
55040428235
นายทศพร บัวโสภา การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
523
55040003120
นายอภิชาติ บุญครอบ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
524
55040427142
นางสาวสุวนันท์ จันทะกลาง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
525
55040409150
นางสาวมานิดา เรืองประเสริฐ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
526
55040409202
นางสาวปิยนุช ธรรมนูญ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
527
55040409214
นางสาวปวิดา แถลงคำ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
528
55040427143
นางสาวฉัตรฑริกา เรืองประทีป คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
529
55040427115
นางสาวอัญชุลีพร ฤทธิ์ผาด คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
530
55040420109
นางสาวเสาวลักษณ์ พันธ์ชาลี เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
531
55040424109
นางสาวพนิดา ศรีนุกูล การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
532
55000501111
นางสาวสุณิสา ไมสุวรรณ์ บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
533
55040337132
นางสาวนครินทร์ ลูกภูเขียว Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
534
55040901233
นางสาวจันทร์ศิริ สวัสดิ์จีน นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
535
55041274109
นางสาวปทุมมา ศรีจันทร์แก้ว ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
536
55040423144
นางสาวชาลินี แก้วอินทร์ การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
537
55040428206
นางสาวณัฐชา ขมิ้นเขียว การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
538
55040422117
นายเอกสิทธิ์ มายา การสื่อสารการตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
539
55040428227
นางสาวปิยะดา คำพันธ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
540
55040420125
นางสาวประภาพร สอนนา เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
541
55040302137
นางสาวฐาปนี พลทรักษา ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
542
55040901220
นายปิยะพงษ์ กาโยดม นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
543
55041151223
นางสาวธิดารัตน์ เกษจันทร์ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
544
55041273139
นายจิรายุทธ รูปสอาด ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
545
55041276109
นางสาวรัตน์ติยา พุทธบูรณ์ ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
546
55041022101
นายธวัชชัย กุตัน ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
547
55041273125
นายกิตติกร ทองชาติ ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
548
55120702120
นางสาววัลย์ลดา บุญจันทร์ บริหารธุรกิจ บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
549
55040337114
นางสาวกนกวรรณ ดีทองหลง Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
550
55041274117
นายอรรถพล ขันอาสา ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
551
55040305201
นางสาวจิรชยา สีชมภู ภาษาอังกฤษธุรกิจ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
552
55040305202
นายวีระพงค์ พลสุด ภาษาอังกฤษธุรกิจ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
553
55041276133
นางสาวพิมชนก ห่มขวา ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
554
55100145253
นายชัชกรณ์ ก่านพรมมา คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
555
55041279125
นางสาวนงณภา คำหารพล ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
556
55041279126
นางสาวธิดา ภักตะไชย ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
557
55041151247
นางสาวรุ่งนภา นรินทร์ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
558
55040302226
นางสาวณัฐธิดา โสพิมพา ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
559
55040240101
นางสาวจันทิมา ลุขะวัน สถิติประยุกต์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
560
55120702121
นางสาวกุหลาบ วังโพธิ์ บริหารธุรกิจ บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
561
55040334223
นายณพงศ์ธนัช สิริโสภากูล ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
562
55040325217
นายชิราวุธ เฒ่าอุดม พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
563
55041273134
นางสาววราภรณ์ มะณีสา ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
564
55040249114
นางสาวอรณี พัดเพ็ง วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
565
55040234113
นายโชคชัย เกตุแก้ว เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
566
55041273108
นายกิตติพงษ์ โนวฤทธิ์ ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
567
55040325124
นางสาวปัญจภรณ์ มงคลกุล พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
568
55041278119
นางสาวสุทธิดา ใจซื่อ ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
569
55040235117
นายกิตติพันธ์ เข็มทีชินศรี เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
570
55040235110
นางสาวศศิวรา ทับทิมใส เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
571
55040249225
นายมาร์ค โฟรนฮอนเซอร์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
572
55040235112
นายยุทธศาสตร์ พงษ์สิทธิศักดิ์ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
573
55000270102
นายนิรันดร์ ไลวงษ์ เทคโนโลยีเครื่องกล คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
574
55040235114
นางสาวสุภาพร เยาวลา เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
575
55040249122
นายพงษ์เทียร ขาวพา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
576
55040220107
นายอานุภาพ วงศาโรจน์ วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
577
55100186239
นางสาววิสุดา ภาโนมัย การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
578
55040230105
นางสาวจิตติมา เบ้าทองหล่อ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
579
55040234118
นายชัยนรินทร์ วิจารณรงค์ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
580
55040249137
นางสาวชนัฏตา ธรรมกัณหา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
581
55040234109
นายกิตติพัฒน์ สุทัศน์ ณ อยุธยา เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
582
55040234140
นายรัฐศาสตร์ ศรีหริ่ง เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
583
55040234116
นายธนวัฒน์ นันธานี เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
584
55100145154
นายธเนศ พะโน คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
585
55040220105
นายยอดยิ่ง สุริยะ วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
586
55040249117
นางสาวธัญญาเนตร ชัยพล วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
587
55040231109
นางสาวเมทินี เสนานาม วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
588
55040249133
นายธนกร ศรีสุทธิธาดา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
589
55040249224
นายวัฒนา กุลชาติ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
590
55040230112
นางสาวพรพิรุณ นิโรจน์รัมย์ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
591
55040249226
นางสาวภัสรา แพงงอ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
592
55040235125
นางสาวชลธิชา วงศ์สุวรรณ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
593
55040249227
นายฤกษ์ชาย หงษ์ขาว วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
594
55040240110
นางสาวพรรณวิภา ประเสริฐสังข์ สถิติประยุกต์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
595
55040249213
นายคเชนทร์ อนุฤทธิ์ประเสริฐ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
596
55040249228
นางสาวมลุลี เจริญสุข วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
597
55040280108
นางสาวนุชรี ทองดี ชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
598
55040248123
นางสาวชลดา ม่วงผุย ฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
599
55040248122
นางสาวขนิษฐา พิมพ์ภูคำ ฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
600
55040231119
นางสาวจันทร์จิรา หอมแพงไว้ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
601
55040235122
นางสาวนงลักษณ์ แสนอุบล เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
602
55041274113
นางสาวศิริขวัญ โพธิ์ธัง ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
603
55040249138
นางสาวขนิษฐา สอนวงศ์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
604
55040249139
นางสาวชุติพร จันทร์มาลา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
605
55040235124
นางสาวกรรณิการ์ ศิริรัตน์ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
606
55040245112
นายทวีพร เขียวศรี เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
607
55040245113
นางสาวชุติพันธุ ไขแสง เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
608
55040259113
นางสาวพัชรี ปะละทัง คณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
609
55040220111
นายณรงค์ โบราณกุล วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
610
55040248128
นายสุริยา ไชยสีลา ฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
611
55100110239
นายอาทิตย์ ชานนตรี สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
612
55041274115
นางสาวกรรณิการ์ คำแสน ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
613
55040234126
นางสาววาสินี เพียช่อ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
614
55040234103
นางสาววรรณนิภา ยืนสุข เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
615
55040234105
นายณัฐพล เสนาสุนทร เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
616
55040235102
นายรตภพ สืบโมรา เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
617
55040248132
นายณัฐพันธ์ วงษ์คำ ฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
618
55040220101
นายสุรัฐ วิชัยรัตน์ วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
619
55040235107
นายณัฐพล เสียงล้ำ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
620
55040240103
นางสาวประภัสสร พรมสิงห์ สถิติประยุกต์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
621
55040244111
นายณัฐกานต์ พิลาอุ่น เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
622
55040249229
นางสาวสุภาภรณ์ พันธ์ก้อม วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
623
55040249230
นายวิทวัส ศรีชุม วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
624
55040249144
นายภาณุพงศ์ วิเศษศรี วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
625
55040249210
นายวราพล แสนสง่า วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
626
55100189251
นายสัตตยา อรบุตร พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
627
55040337139
นางสาวจามจุรี โปร่งพรมมา Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
628
55041273141
นายนิวัฒน์ หว้านเครือ ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
629
55040249124
นายวัฒนา บุญประคม วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
630
55040325220
นายนิติพงษ์ ชาวพ่อค้า พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
631
55041273148
นายดนัย นามแสง ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
632
55041273140
นายสุดสยาม เว้นบาป ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
633
55040325215
นางสาวอารีย์รัตน์ วิทยกิตติกุล พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
634
55040325216
นางสาวอรุณพร กองกะมุด พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
635
55041273142
นางสาวจริยา คำโคกกลาง ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
636
55040235128
นางสาวจุฑารัตน์ โภคา เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
637
55040245116
นางสาวอังคณา ตาปราบ เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
638
55040259115
นางสาวพรพิญญา ชุซายสงค์ คณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
639
55040249307
นายศราวุธ เที่ยงอารมณ์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
640
55040249308
นายธุมากร สุมาทัย วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
641
55040249109
นายอิสระ บุญพันธ์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
642
55040259128
นายวัชระ ล่ำสัน คณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
643
55040249313
นายชัยวัฒน์ โคตรสมบูรณ์กุล วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
644
55040234205
นายวันเฉลิม ธรรมกิจ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
645
55040235204
นางสาวอนุสรา ศรีนะอารัง เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
646
55040245102
นางสาวณัฐพร จันทรักษ์ เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
647
55040240127
นางสาวจิรัญญา สมศรีลัย สถิติประยุกต์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
648
55040259123
นางสาวณัฐธิดา พิลาบุตร คณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
649
55040220104
นายอภิสิทธิ์ สุทธิวงศ์ วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
650
55041279124
นายวศิน ทะสา ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
651
55040254107
นางสาวสุรีย์พร อุตโรกุล เทคโนโลยีชีวภาพ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
652
55040278102
นายทรงเดช สมบูรณ์ เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
653
55100101206
นางสาวมะลิวัลย์ มะรี ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
654
55040249318
นายนิธิภัทร์ สีเชียงพิมพ์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
655
55040278101
นายศรราม ตุ่นลำ เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
656
55100145205
นายอภิเดช มงคลกุล คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
657
55040240128
นางสาวฉัตรติพร สมบูรณ์ สถิติประยุกต์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
658
55040258101
นางสาวสุทธิพร โชคนาฮี เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
659
55040257102
นางสาวพรพรรณ หอมสมบัติ ธุรกิจการเกษตร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
660
55001303102
นายอนันต์ ผุดผ่อง วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
661
55100189140
นางสาวแสงเทียน กล้าหาญ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
662
55040258113
นางสาวเพ็ญพิลัย แสนโคตร เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
663
55100103115
นางสาววนิดา ไชยรัตน์ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
664
55100186122
นางสาวสุชาดา เถาโต การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
665
55040254110
นางสาวจิราภัทร ลักกอก เทคโนโลยีชีวภาพ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
666
55041022108
นางสาวปวีณา แซ่เอี้ย ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
667
55100189142
นางสาวรุ้ง อันสีละ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
668
55100189144
นางสาวจาระวี ทานิล พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
669
55100140215
นางสาวศิรินทรา บุตรดาวาปี คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
670
55100102211
นางสาวลักขณา ธิวาศรี อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
671
55100103113
นางสาวอัญชลี วงษ์พุฒ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
672
55040220128
นายรุ่งโรจน์ สมบูรณ์ วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
673
55040001127
นายวรนาถ อำนาจเจริญ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
674
55040264110
นายธีระพงษ์ ศรีวงษ์ การจัดการอุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
675
55040234208
นางสาวกรชนก สุยบุดดา เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
676
55100145203
นายประณพ บุญประเสริฐ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
677
55100105127
นายกัมปนาท ภานนท์ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
678
55100104120
นางสาวเขมวิกา สุนะไตร ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
679
55100102143
นางสาวน้ำเพชร ภูมูลนา อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
680
55100101135
นางสาวพรธิรัตน์ ใจทัด ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
681
55100110127
นางสาวพรรณภัทร แสนสระดี สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
682
55100110129
นางสาวพัชราภรณ์ ทานิดา สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
683
55100110130
นางสาวพิชชาพร วรสารศิริ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
684
55100140150
นายจิตวิรุฬห์ แก้วบุญศรี คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
685
55100140213
นายพิสิทธิ์ โพธิ์ศรีแก้ว คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
686
55100140214
นายจิรพงศ์ ชนะสะแบง คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
687
55100186139
นางสาวหนึ่งฤทัย ขาวเถิน การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
688
55100186141
นางสาวธนาพร จ้อยภูเขียว การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
689
55100140139
นายณัฐพงษ์ จันทะพรหม คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
690
55100110201
นางสาววิภาวี มณีโสม สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
691
55100189121
นายพิษณุกรณ์ ชนะพจน์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
692
55100103114
นายพรชัย นนท์เข็มพรหม ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
693
55100145128
นางสาวกุ้งนาง อุเหล่า คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
694
55100186144
นางสาวอุไร ไชยสีหา การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
695
55100101129
นางสาวนุชธิดา เผ่าทองงาม ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
696
55100186145
นางสาวปิยะนันท์ คำหาญ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
697
55100186146
นางสาวจันทร์เพ็ญ หาญวงค์ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
698
55100189118
นายศรราม ทิพย์มงคล พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
699
55040424144
นางสาวเจนจิรา บุตรกัณหา การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
700
55100110118
นางสาวจรวยพร บุญสิทธิ์ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
701
55100101124
นางสาวธัญลักษณ์ เกษหอม ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
702
55100145125
นางสาวจุฑาลักษณ์ ใจชื่น คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
703
55100143112
นางสาวศิริลักษณ์ ชำนาญมนต์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
704
55100186142
นางสาวสุวนันท์ มณีพันธ์ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
705
55100189247
นางสาวจามจุรี เคนวงศ์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
706
55100104130
นายพงศธร สมบุตร ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
707
55100101208
นายพฤศจิ มาตรมูล ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
708
55100186143
นางสาวขนิษฐา แซ่เยี้ยบ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
709
55100189143
นางสาวณัฐภัทร พันพรม พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
710
55100104131
นายพิทักษ์ หาฤทธิ์ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
711
55100140216
นายธีรพงศ์ เต็มใจ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
712
55100101236
นางสาวสุพิทยา ราชาทุม ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
713
55100110122
นางสาวจันทร์ศิริ ศรีสะอาด สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
714
55100101132
นางสาวนิราวัลย์ ถาโคตร ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
715
55100110119
นางสาวอังคนา ปัญจสันต์ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
716
55100102134
นางสาวกิติพร โศกสี อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
717
55100104123
นางสาวแพรวพรรณ แจ่มจันทร์ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
718
55041303106
นายรวิพล ลือศักดิ์ศิริวัฒนา วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
719
55100143114
นางสาวณัฐนิช ฤทธิ์เทพ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
720
55100102135
นางสาวปารวี ชำนิยันต์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
721
55040427220
นายวัชรพล แสงโฮง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
722
55100140217
นางสาวพิไลวรรณ ดวงคำน้อย คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
723
55100110143
นางสาวนาฏลดา แก้ววิเศษ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
724
55100140218
นางสาวพิมพิกา สิมสินธุ์ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
725
55100189145
นายวรวุฒิ ทาแก้ว พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
726
55100110144
นางสาวปรียาดา นามธรรม สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
727
55100104117
นายอนุชา โนนหิน ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
728
55100140140
นายปิยะราษฎร์ ดาสมกุล คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
729
55100186124
นางสาววาสนา คำเกษ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
730
55100102210
นางสาวปรียานันท์ ยิ่งเชิดชู อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
731
55100189137
นายทิวากร อุปไมยาราม พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
732
55100186136
นางสาวเล็กพิไร ค้าสุกร การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
733
55100189138
นายภาณุพงศ์ ทองประเสริฐ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
734
55100104128
นางสาวสุรีรัตน์ ปัตตเน ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
735
55100189119
นางสาวพรพรรณ พาเสน่ห์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
736
55100101127
นางสาววจิรา สุวรรณะ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
737
55100102136
นายชาคร กิตติวราพงศ์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
738
55100105118
นางสาวอุทุมพร ศรีเชียงสา นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
739
55100145150
นางสาวนภาพร พุทธวงค์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
740
55100145201
นางสาวเมตตา ชัยธรรม คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
741
55100145202
นางสาวสุนิสา หมั่นเก็บ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
742
55100189146
นายสุรเชษฐ์ สมบูรณ์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
743
55100143131
นางสาวพัชรี สุภาฤกษ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
744
55100145131
นางสาวสุวิมล จันทรเสนา คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
745
55100145132
นายกาจพล อุ่นสา คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
746
55100140146
นายภาณุพงศ์ หล้าแหล้ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
747
55100140147
นายณัฐพงศ์ ทักษะวรบุตร คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
748
55100189150
นางสาวมาลีวัลย์ ครองยุทธ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
749
55100186150
นางสาวทิพวรรณ มลามล การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
750
55100143134
นายสุรพงศ์ อำมุกคะ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
751
55100140223
นายวงศกร นาเมืองรักษ์ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
752
55100145127
นายธีรณัฏฐ์ มั่นคงพูนสวัสดิ์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
753
55100143116
นายเอกราช พาชัย วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
754
55100102141
นายชยังกูร ภูริศรี อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
755
55100101130
นางสาวจุฑามาศ คงสิน ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
756
55100140142
นางสาวสาวิตรี จ้อยจีด คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
757
55100189148
นางสาววรรณิภา สามะหาดไทย พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
758
55100102214
นางสาวบุษบา ชมที อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
759
55100145206
นางสาวอติกานต์ บรรณศรี คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
760
55100101210
นางสาวภัสนี มุนทานี ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
761
55100102240
นางสาวศุมาภร รัตนพันธ์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
762
55100141155
นางสาวจันทร์จิรา พรหมอารักษ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
763
55100105151
นางสาวสุจิตรา นางสะอาด นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
764
55100110231
นางสาวยุภา มีตา สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
765
55100101246
นายชัชวาลย์ โชตมลทิน ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
766
55100145245
นางสาวรัชนีวรรณ วงษ์น้อย คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
767
55100103147
นางสาวสาวิตรี บุญตาท้าว ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
768
55100102234
นางสาวปาริฉัตร สมหมาย อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
769
55100101239
นางสาวนิศาชล แพงตาแก้ว ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
770
55100110226
นางสาววิชุดา จันทร์โสม สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
771
55100147138
นางสาวสมหฤทัย ทุมคำ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
772
55100147133
นางสาวอรสา สูงสันเขต วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
773
55100103138
นางสาววิไลลักษณ์ ไชยเมือง ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
774
55100140241
นางสาวสุจิตตรา ชัยเลิศ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
775
55100104137
นางสาวเทวารินทร์ ไชยนาพันธ์ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
776
55100140260
นายนุชิต พุตเขียว คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
777
55100105125
นางสาวพรสุดา ประทุมรัตน์ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
778
55040305107
นางสาวศิริญา ถิ่นไกล ภาษาอังกฤษธุรกิจ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
779
55100141148
นางสาวภัทรสุดา หล้าสา วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
780
55100186226
นางสาวอรุณรัตน์ สุกค้า การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
781
55100140219
นางสาวอภิญญา กุลนรัตน์ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
782
55100110123
นางสาวกฤติยา ประเทศเสนา สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
783
55100143118
นางสาวอมรรัตน์ โง้นแดง วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
784
55100189235
นายอนุชิต ปรางชาติ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
785
55100105149
นางสาวโยธกา จันทร์ว่องกิจ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
786
55100141120
นางสาวนัฎ นาคเกี้ยว วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
787
55100141121
นางสาวปาริสา ชอบตรง วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
788
55100186125
นางสาวลัดดาวรรณ คำใบสี การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
789
55100145208
นายพสิษฐ์ธน พรมแดง คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
790
55041273102
นางสาวมนทกานต์ อุทธา ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
791
55100103125
นางสาวชมพูนุท ศรีเทา ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
792
55100186147
นางสาวจุฑารัตน์ โยเรือง การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
793
55100104134
นายศุภวิชญ์ แพงตาวงศ์ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
794
55100145209
นางสาวศุภรัตน์ ต่างโอษฐ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
795
55100102137
นางสาวภัทรวดี จอมศรีประเสริฐ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
796
55100104116
นายมนตรี ว่องไว ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
797
55100110121
นางสาวบุษกร ภูสงัด สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
798
55100186121
นางสาวจันทร์จิรา จำปาน้อย การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
799
55100140141
นายปรีชา ศรีหาบุตร คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
800
55100110147
นางสาวพรประภา สอนไตรแก้ว สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
801
55040302110
นายฤทธิรงค์ กัลพัตร์ ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
802
55040337104
นางสาวเดือนมนัส ผาระสิทธิ์ Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
803
55100189222
นางสาวพรรณกร บุญมี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
804
55100189224
นายศุภวัฒน์ ศรีสุข พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
805
55100145238
นายสาวิตร โคตรสุโน คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
806
55100145239
นางสาวสรญา หอมทุมมา คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
807
55040305111
นายธนะชัย ศรีชมชื่น ภาษาอังกฤษธุรกิจ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
808
55100140155
นางสาวจอมขวัญ อินทะชุบ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
809
55100101243
นางสาวจินต์จุฑา ศรีสงค์ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
810
55100186230
นางสาวขัติยา พงษ์แสนพัน การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
811
55100110229
นางสาวสุพัตรา รัศมี สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
812
55100141146
นางสาวพัชรา สายมนตรี วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
813
55100102227
นางสาวยุพา สิมลี อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
814
55100186218
นางสาวทิพย์สุดา โสดาบุตร การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
815
55100186219
นางสาวสุธาสินี บุรี การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
816
55100186222
นางสาวจุฑามาศ มงคลสวัสดิ์ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
817
55040337105
นางสาวอรณี หงษาคำ Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
818
55041276108
นายศิริศักดิ์ บุตรอินทร์ ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
819
55100145250
นางสาวจันทร์จิรา สุรันนา คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
820
55100147144
นางสาวปิยนุช โคตรเมือง วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
821
55100141154
นางสาวธัณย์จิรา วรโชตน์จินดา วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
822
55100189245
นายวงศกร วิยะกุล พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
823
55100147142
นางสาวพรพิมล ดาคำ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
824
55100101241
นางสาวอริสสา นานอก ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
825
55100104139
นายลิขสิทธิ์ พลทัศสะ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
826
55100189226
นายจิรศักดิ์ สำโรง พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
827
55100141144
นายสุริยา นามราช วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
828
55100189227
นางสาวอรัญญา ศรีคุณน้ำเที่ยง พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
829
55100104141
นายสุทธิศักดิ์ แซ่โง้ว ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
830
55100140243
นางสาวชนันยา บุตรรอด คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
831
55100186216
นางสาวพรภัสสร กงสีหา การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
832
55100105142
นางสาววิลัยพรรณ์ ขันตรีกรม นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
833
55100143142
นางสาวชลิดา วิเศษจุมพล วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
834
55100140245
นายรัฐนุมินทร์ แก้วแสนสินธ์ุ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
835
55100141152
นางสาวศิริลักษณ์ คำมุงคุณ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
836
55100101242
นางสาวอนุสา ทองวงค์ษา ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
837
55100189238
นางสาวนันท์นภัส ขุนรักคำ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
838
55100143151
นายวีรวิทย์ ทันแล้ว วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
839
55100147143
นางสาวจุฑาทิพย์ โสมชัย วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
840
55100110228
นางสาวอุมาพร ประชุมชัย สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
841
55100145152
นายคมสันต์ ไชยบุบผา คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
842
55040337108
นางสาวพัชรา ใจเปรียว Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
843
55100140152
นางสาวชรินทา ธรรมจิตร์ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
844
55100189228
นางสาวเสาวรัตน์ โพธิ์ศรี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
845
55100145243
นางสาวดุจฤดี หลักหนองบุ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
846
55100145244
นายพงศกร พลโรม คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
847
55100189230
นายอภิสิทธิ์ จันโฮง พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
848
55100140153
นางสาวกรรณิการ์ ดำเกลี้ยง คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
849
55100145252
นายวัชรพงษ์ อ่อนแก้ว คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
850
55100189250
นายอนุชา ไชยขันธ์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
851
55040305103
นายกรกนก ภูคำนวน ภาษาอังกฤษธุรกิจ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
852
55100110222
นางสาวศิรินันท์ ศรีเทพ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
853
55100104143
นายการุณ กีฬารัต ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
854
55100189237
นายรัชนัย บุญสุภา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
855
55100140253
นายณัฐวุฒิ คำมูล คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
856
55100101235
นางสาวชนิสรา แสนทิ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
857
55100103146
นางสาวเพ็ญนภา สิงลี ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
858
55100104144
นางสาวสมฤทัย มีแคน ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
859
55100186225
นางสาวศริญญา ศรีวรษา การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
860
55100143156
นายสายฟ้า ธรรมรัตน์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
861
55040325118
นางสาวสุกัญญา พิมพ์ภูคำ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
862
55040249305
นายคณพศ จูลนันท์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
863
55100101232
นางสาวอำภา กู่แก้ว ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
864
55040325116
นายเพชรประกาย ธรรมประทีป พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
865
55100189240
นายชาญณรงค์ เติมชาติ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
866
55100102242
นายอดิศร ระนาด อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
867
55100186228
นางสาวศิริลักษณ์ วีระพัง การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
868
55100102245
นางสาวอริศรา หนันสุข อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
869
55100103150
นางสาวสมหญิง แข็งขัน ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
870
55000427146
นายวิทวัส เทียนหอม คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
871
55100105145
นางสาวเกศริน คำวันดี นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
872
55100143146
นายวชิระ อ้วนสอาด วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
873
55100103145
นางสาวกุหลาบ ว่องไว ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
874
55100140251
นางสาวอภิรดี สุวรรณเพ็ชร คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
875
55100186220
นางสาวอลิสา ชวนจิตร์ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
876
55100141142
นายทัพพ์เทพ สุดาเดช วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
877
55100104140
นายไสว แซ่แต้ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
878
55100140151
นางสาวฐิตนิภา เหล็กกล้า คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
879
55100141138
นายฐานันดร แสงสุวัน วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
880
55100105138
นายชัยธวัช ทัพธานี นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
881
55100105139
นางสาวจิถิรวัลย์ บุญชารี นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
882
55100143141
นางสาวดารารัตน์ เกื้ออนันต์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
883
55100189220
นางสาวกรกนก โทเวียง พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
884
55100186234
นางสาวสุดารัตน์ หมายมั่น การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
885
55100140257
นายสุธินันท์ กันหาชัย คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
886
55100102246
นายวรวุฒิ สุทธิรักษ์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
887
55100147134
นางสาวอลิษา วงศ์คำจันทร์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
888
55100110234
นางสาวอัจฉรา มุทนาเวช สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
889
55100140158
นางสาวปทุมรัตน์ จรัสแผ้ว คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
890
55100105153
นางสาวจินตนาพร ทองสี นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
891
55100105154
นางสาวพรนภา สีสมรส นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
892
55100102249
นางสาวธิติภา คำชารี อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
893
55040325109
นางสาวชลิตา นามบุญ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
894
55100189229
นายอภิสิทธิ์ สิทธิชินวงษ์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
895
55100140252
นางสาวเวณิกา ใชจอกแก้ว คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
896
55100103144
นางสาวรินรดา บุดดาคำ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
897
55100105147
นายพัลลภ รักษาพล นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
898
55100101237
นางสาวยุพิน วงษ์กัณหา ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
899
55041273101
นายสุเมธ บงแก้ว ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
900
55040302102
นายเกียรติศักดิ์ วงค์อุคะ ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
901
55100189223
นายอำนาจ ราษฎร์สะอาด พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
902
55100104138
นางสาวชุดาภรณ์ โทแก้ว ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
903
55100141140
นางสาวจินตนา นวลคำสิงห์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
904
55100140239
นางสาวยลลดา ทำมาน คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
905
55100189249
นายสุจินดา จันทวัฒน์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
906
55040305115
นางสาวพรรณวดี สโรบล ภาษาอังกฤษธุรกิจ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
907
55100189154
นายนัทธพงศ์ พรหมราช พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
908
55100145240
นางสาวกนกวรรณ โหศิลา คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
909
55100103141
นายสัณฐาน แก้วแจ่มจันทร์ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
910
55100103142
นางสาวอรชา ขันติโก ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
911
55100189225
นายธนญชัย ทัศธรรม พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
912
55040901118
นางสาวสุพัตรา โสภาพ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
913
55100147141
นางสาวศิริพร แจ้งไชยศรี วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
914
55100102229
นางสาวศุภรัตน์ ศรีสวัสดิ์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
915
55100102247
นางสาวคณารักษ์ เสียงเลิศ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
916
55100141149
นางสาววิมลสิริ กงซุย วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
917
55100101227
นางสาวพุทธิชา ลาสิทธิ์ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
918
55100105135
นางสาวรัสนิกา ปลายแดง นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
919
55100105136
นายพัฒนพิศิษฏ์ พรมเทศ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
920
55100145233
นายธีระชัย ใจใส คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
921
55100145234
นายธนพล แพงศรี คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
922
55100110213
นางสาวกิตติยากร จ้งจันสี สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
923
55100103136
นายพิชพงศ์ ชุมนา ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
924
55100104145
นางสาวสุภิชฌาย์ ศิริโรจน์ ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
925
55100189248
นายธนดล เกษตร พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
926
55100101249
นางสาวกนกอร แถนสีแสง ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
927
55100186236
นางสาวฐิตินันท์ กุลศรีนอ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
928
55100103152
นางสาวปลายฝัน ศรีโลห้อ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
929
55100104148
นายธีรนัย อุสุนทร ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
930
55100189151
นางสาวสุกัญญา ทาบิดา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
931
55040302104
นางสาวศิริลักษณ์ ภูหลวง ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
932
55040325104
นายภูริณัฐ นิตุธร พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
933
55100102224
นายชาญวิทย์ ศรีสิงห์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
934
55100105137
นางสาวช่อฟ้า เหลือดี นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
935
55100103134
นางสาวหงษ์นภา วิโย ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
936
55100110214
นายวันเฉลิม โคลิตร สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
937
55100140237
นางสาวสุทารา คุ้มครอง คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
938
55100186214
นางสาวชุลีพร อุ่นศิริ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
939
55100103137
นางสาวกมลพรรณ บุตรเต ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
940
55100143153
นายถาวร ศรีบุญเรือง วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
941
55100186231
นางสาวชลธิดา น้อยโฮม การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
942
55100110230
นางสาวภาวิณี ผิวกระจ่าง สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
943
55100110218
นางสาวพนิดา ราชคามินทร์ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
944
55100145242
นางสาววรรณวิศา กายสิทธิ์ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
945
55100101233
นางสาวศุทธินี ทีหอคำ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
946
55100110220
นางสาวปัทมภรณ์ แสงเลข สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
947
55100105144
นางสาวธิดารัตน์ บุญลาศรี นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
948
55100101234
นางสาวนิภาดา พังฆะโส ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
949
55040305102
นายอมรรัตน์ ทองน้อย ภาษาอังกฤษธุรกิจ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
950
55041279102
นางสาวพรรนิดา ศรีจันทร์ ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
951
55041273109
นายธเนศวร์ โทวันนัง ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
952
55100140238
นางสาวกาญจนา ทองใบ คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
953
55100103139
นางสาวสุภาพร สุขทองสา ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
954
55040325148
นางสาวโชติกา จันทรางกูร พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
955
55100141141
นางสาวพนัฐดา จิตมาตย์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
956
55100101244
นางสาวบุษดี แก้วอินทร์ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
957
55100189242
นายสุริยา พลหลวงศรี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
958
55100103149
นายนฤสรณ์ หงษ์โต ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
959
55100189244
นางสาววิชุดา อุปัชสีดา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
960
55100102230
นางสาวศิริกัญญา เหลาพรม อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
961
55100102231
นางสาวอำไพภรณ์ อารีรักษ์ อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
962
55100102232
นางสาวศิริพร เดชะกุล อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
963
55100110223
นางสาวกาญจนา ธุระพะ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
964
55100189231
นายนฤดล อาษาสนา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
965
55100105146
นางสาวบุษยา วิเศษ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
966
55040272131
นายฤทธิเดช ฤทธิมาร เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
967
55100103143
นางสาวสุกัลยา เทพวงศ์ ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
968
55100186221
นางสาวศศิธร พลาปัญญากูล การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
969
55040334126
นางสาวอริสตรา พรมที ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
970
55100110236
นางสาวณัฐวดี อัศวภูมิ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
971
55100104146
นายวีรยุทธ น้อยโสมศรี ดนตรีศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
972
55100141160
นายกิตติพงษ์ ภูวงษ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
973
55100145153
นางสาวพัชรินทร์ พิสัยพันธ์ุ คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
974
55100110212
นางสาวปนัดดา พรมภา สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
975
55100101228
นางสาวชฎาพร ไชยเชษฐ์ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
976
55100189217
นายวายุภักดิ์ สีจูมพล พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
977
55040337112
นางสาวธัญยธรณ์ โยธาทิพย์ Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
978
55100103135
นายนนทนันท์ ศรีภา ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
979
55100186212
นางสาวภัทราภรณ์ แสนพันนา การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
980
55100186213
นางสาวปวีนุช ช้างป่าดี การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
981
55100189236
นายธนวัฒน์ จำปานิล พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
982
55100110227
นายเจตริน สิงห์กัญญา สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
983
55100141150
นางสาวหทัยรัตน์ ปาระพิมพ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
984
55100141151
นางสาวสิรินาถ พานิช วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
985
55100143149
นางสาววินัดดา คำสาว วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
986
55100143150
นางสาวสุพัตรา แก้วคำสอน วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
987
55100110216
นางสาวนุจรินทร์ สายพิณ สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
988
55100141143
นางสาวสาวิตรี สร้างโสก วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
989
55100143144
นายวิศรุต ศรีลาวงษ์ วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
990
55100186223
นางสาวรัญชนา สีดามาตย์ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
991
55100140250
นางสาวจริญยา พั้วมณี คณิตศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
992
55100186224
นางสาวกนกวรรณ ชาวประชา การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
993
55100186237
นางสาวสุพรรณี กิระชาติ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
994
55041276112
นางสาวภัสรารัตน์ เมืองรี ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
995
55041276118
นางสาวนิสาชล แสนศรี ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
996
55040334141
นางสาวอริสรา อัมรปาล ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
997
55041274105
นายไชโย ตรีรัตน์ ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
998
55040305150
นางสาวสุรีพร ชาวเหนือ ภาษาอังกฤษธุรกิจ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
999
55041273110
นางสาวรสสุคนธ์ ทิมินกุล ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1000
55041273121
นายอุรุพงษ์ ปาระศรี ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1001
55041276126
นางสาวสุกัญญา สีอ่อน ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1002
55100102251
นางสาวขวัญฤทัย ชัยภิบาล อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1003
55041276110
นายพีรยากร พวงรัตน์ ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1004
55100105159
นางสาวฐิตาพร อุตส่าห์ นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1005
55041400237
นางสาวบุญพิทักษ์ เกียรติเภรีศัพย์ วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1006
55041279116
นางสาวพัชรี บัวทัน ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1007
55040423224
นางสาวขนิษฐา ชาดา การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1008
55041278114
นางสาวพรนิภา ทัตตินาพานิช ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1009
55041273128
นายสุทธินันท์ สุวรรณวงศ์ ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1010
55041273130
นายณัฐวุฒิ วันทอง ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1011
55041273116
นายนิวัฒน์ ด้วงชะรา ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1012
55040901209
นายศิริพงษ์ ติวงค์ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1013
55040325136
นางสาวปานทิพย์ สรรพอาษา พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1014
55100186238
นางสาวกาญกนก ภูมิขันธ์ การศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1015
55040302143
นางสาวชฎาภา ชนะสงคราม ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1016
55040901204
นายสถาพร รักษาภักดี นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1017
55041278122
นายไพโรจน์ มณีวงศ์ ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1018
55040325210
นางสาวสุธาทิพย์ ภูมิมิตร พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1019
55040337134
นางสาวเกษมศรี จิตติเคนา Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1020
55040325138
นายชัยวัฒน์ บิดานารา พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1021
55040257123
นางสาวนันทวรรณ เรืองประดับ ธุรกิจการเกษตร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1022
55100102151
นางสาวพรทิพา ภาภักดี อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1023
55041276120
นายกมลลักษณ์ ใจไชสง ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1024
55040901211
นายวรินทร์ ศิริสิมะ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1025
55041273122
นายนพรัตน์ เกษหอม ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1026
55040334134
นายพลวัฒน์ คำแพงราช ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1027
55040901243
นางสาวอภิญญา สุนันทา นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1028
55041273135
นายวรายุ นามแสง ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1029
55041273136
นายทรงสิทธิ์ แก้ววิเศษ ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1030
55041278124
นายพงษ์เศรษฐ ละอองพันธุ์ ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1031
55040302212
นางสาวพรจรินทร์ ปราชญ์ศิลป์ ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1032
55041276125
นางสาวแสงมะณี ปินะกาลัง ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1033
55040339117
นางสาวจันจิรา หนองคูน้อย ภาษาเวียดนาม คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1034
55041273107
นายสุภวัฒน์ เครือด้วง ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1035
55100110238
นางสาวปรารถนา สาอุบล สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1036
55041276122
นายอาชาคิน พลวาปี ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1037
55041151213
นายสุริยา กาโยดม รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1038
55041274111
นายอภิชาติ สีตองอ่อน ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1039
55041151240
นายโกเมนทร์ มาสูงเนิน รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1040
55041276132
นางสาวเทวา แก้วอุดม ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1041
55040334204
นางสาววันวิสา อินทร์พามา ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1042
55041151217
นางสาวปทิตตา ศิรัชยานนท์ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1043
55041273120
นายณัฐพล เยี่ยนทรง ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1044
55040428348
นางสาวปภัสร สวัสดิพิพัฒน์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1045
55040325234
นางสาวทิพวรรณ์ เอกสัตย์ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1046
55040281127
นางสาวสุภารัตน์ สีภูธร ชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1047
55041273117
นายอดิศักดิ์ อินทร์นอก ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1048
55041276131
นางสาวอารีย์รัตน์ นาโควงค์ ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1049
55040901212
นายศุภณัฐ ดวงพิมพ์ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1050
55040302138
นางสาวธนาภรณ์ ทองมาก ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1051
55040901234
นายณัฐพล ห้าวหาญ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1052
55000428139
นายอนุวัฒน์ ชัยลิ้นฟ้า การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1053
55040244121
นางสาวอภิศร วงศ์ละคร เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1054
55040901409
นายธวัชชัย นันทะสิงห์ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1055
55041279134
นางสาวจรัสศรี พ้นภัย ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1056
55040249344
นายสุเมธ อันทะปัญญา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1057
55040427228
นางสาวพัตรพิมล โกนากัน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1058
55040332132
นายสิทธิพร ผันพลี สารสนเทศศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1059
55040332133
นางสาววลัยลักษณ์ ด้วงดุสัน สารสนเทศศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1060
55040272137
นายธีรวัฒน์ ซ้ายสุพันธ์ เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1061
55040428407
นายประดุงสิทธิ์ ธรรมมา การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1062
55041022123
นายเจนภพ ลำงาม ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1063
55040424214
นางสาวเกสรา ภรศศิร์ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1064
55040259140
นางสาวหทัยชนม์ แง่พรหม คณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1065
55040427244
นางสาวอภิญญา เมืองราชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1066
55040427245
นางสาววิราพร สังญวน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1067
55040272135
นายธีรยุทธ ดุลบดี เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1068
55040424257
นายธนวัต วงศ์ศิริยานนท์ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1069
55240901128
สิบโทพุฒิพงษ์ พิมพา นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1070
55240325124
นายแทนไท หลักศรี พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1071
55040427250
นางสาวปัทมาภรณ์ ทองตัน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1072
55040337149
นางสาววัชรเนตร ใจบุญ Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1073
55040427239
นางสาวเกศิณี ศรีสุวรรณ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1074
55040258118
นายศุภณัฏฐ์ ปัตถานะ เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1075
55040427229
นางสาวปาริชาต ทองคำ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1076
55040245125
นางสาวจิราภรณ์ ดวงปาโคตร เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1077
55040249339
นางสาววัลภา ใบกนทา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1078
55040501307
นางสาวมณีรัตน์ ดีสิน บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1079
55040428349
นางสาวกัลยาลักษณ์ ซ้อนจันทร์ดี การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1080
55040325238
นางสาวอมรรัตน์ อินทสร้อย พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1081
55040427235
นางสาวเสาวลักษณ์ พิลาเทพ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1082
55041276146
นางสาวชลลดา บุญพึ่ง ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1083
55040337147
นางสาวศรัญญา ไม่เศร้า Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1084
55040427249
นางสาวพนิดา ศฤงคาร คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1085
55040280148
นางสาวกนกวรรณ พลหมอ ชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1086
55040305239
นางสาวศิริวรรณ ลักษณะศรี ภาษาอังกฤษธุรกิจ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1087
55041279132
นางสาวพรสุดา อดุลยพล ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1088
55040337148
นางสาวสุจิตรา โคตรภูธร Chinese Language and Literature คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1089
55041276147
นางสาวภัทรพร พงษ์สุพรรณศรี ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1090
55040001135
นายนฤเบศร์ แพงวงษ์ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1091
55000421117
นายศุภชัย เหล่ามะโฮง บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1092
55041273157
นายณัฐวุฒิ ทาให้งาม ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1093
55000428134
นางสาวพรสุดา วังคีรี การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1094
55040334151
นายอภิชาติ แก้วโท ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1095
55040427230
นางสาวกิตติยา เทศจำปา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1096
55040427241
นางสาวนฤมล ทองขันธ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1097
55040334250
นางสาวนุชรี ไชยโชติ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1098
55040409349
นางสาวอาทิตยา มูลศรี การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1099
55040230142
นายสมศักดิ์ มะธิมะตุ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1100
55040230144
นายอรุณชัย กุลชาติ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1101
55040428345
นางสาวประภัสสร วุฒิเสน การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1102
55040428346
นางสาวปัทมา ทองเผือก การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1103
55040901340
นางสาววรรณนิภา นาคม นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1104
55040427248
นายสุภัค แสงสว่าง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1105
55041276145
นางสาวมณทิยา ทองกลม ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1106
55040302152
นางสาวประภาพิศ ก้องอนันต์พงศ์ ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1107
55040427253
นางสาววนิดา ทองทิพย์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1108
55000428209
นางสาวศรัญญา ชื่นใจ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1109
55041279137
นางสาวชุตินันท์ หนุมาน ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1110
55000428201
นางสาวอัญญารัตน์ บุตรพวง การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1111
55001303113
นายชาติพิชิต คำพัฒน์ วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1112
55040420138
นางสาวปรียานุช นรินทร์ เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1113
55040428251
นางสาวกฤษณา นาชิน การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1114
55040234225
นางสาวณัฐวรรณ สุทธวงษ์ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1115
55040249403
นายวราพล ป้อมสุวรรณ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1116
55000424124
นายภวัต กีนิน การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1117
55040424219
นางสาวขวัญฤดี วงสุวรรณ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1118
55040428351
นางสาวมัณฑนา ผิวดำ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1119
55040501155
นายพิษณุ ภูงามนิล บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1120
55040003144
นางสาวกวินตรา ดงเจริญ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1121
55040249406
นายณัฐพงษ์ บัวสูง วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1122
55000428148
นางสาวเพราะศรัทธา ไชยราช การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1123
55040409153
นายสุริยันต์ โยวบุตร การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1124
55041022126
นายธนวุฒิ ศิริแก้วเลิศ ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1125
55040249407
นางสาวสาวิตรี กางเกตุ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1126
55040249411
นายวรเดช นุประทุม วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1127
55000424125
นางสาวพัชรี มีทอง การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1128
55001303115
นายกฤษฎา แก้วคำกอง วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1129
55040258120
นางสาวภัทรวรรณ กันธิยะ เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1130
55040427154
นางสาวภัสสร ไวยวรณ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1131
55040001143
นายปัญจพล ศรีวานิช นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1132
55040003146
นายกรกช เขียวรอด นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1133
55040278110
นายพงษ์ศักดิ์ มาตรผล เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1134
55040420137
นางสาวปิลันธนา ทองนุ่ม เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1135
55040901442
นางสาวศจีภัทร นาชัยคูณ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1136
55040423243
นางสาวณัฐชบา บุญสืบมา การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1137
55040240136
นางสาวพัชนี ฤทธิรอน สถิติประยุกต์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1138
55040409252
นางสาวธนาภรณ์ สิงห์เสนา การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1139
55040258122
นายเอกชัย จันทร์ดี เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1140
55040901440
นางสาวสุนทรี สิงห์โมลี นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1141
55040220146
นายบูรศักดิ์ มากซุง วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1142
55040409330
นายธีราวัต สติโรจน์ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1143
55040409328
นางสาววราภรณ์ นาบุญ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1144
55040428434
นางสาววิไลวรรณ วรรณขาว การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1145
55040420136
นางสาววิชุดา ฮามใส เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1146
55040248225
นางสาวนันทวัน เพ็งรอด ฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1147
55040249409
นายนทีธร ธีระปถัมภ์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1148
55040428436
นายบัณฑิต สะวิสัย การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1149
55040428437
นางสาวรุ่งรวิน พรภักดี การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1150
55040245129
นายสิทธิพงษ์ คำบุญเรือง เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1151
55040409331
นางสาวอังคณา พิเนตรเสถียร การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1152
55040423239
นายทีปกร พิมพ์ดา การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1153
55040409340
นางสาวทักษิณา เอกกันหา การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1154
55040255135
นายจรงกรณ์ พันธ์มุง เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1155
55040427153
นายธนาศักดิ์ สุขมั่น คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1156
55040231145
นายปิยะณัฐ คำพอง วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1157
55040254119
นางสาวพรพิมล ลมพัด เทคโนโลยีชีวภาพ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1158
55100189160
นายธนวัฒน์ วงศ์อักษร พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1159
55040428450
นางสาวเพชราพรรณ หาญเชิงชัย การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1160
55040255134
นายอนันต์ แสงอาวุธ เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1161
55040256106
นายวิศว โรจนสโรชน์ เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1162
55040248135
นางสาวจุฑารัตน์ ภูพื้น ฟิสิกส์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1163
55040234141
นายชิณวัฒน์ หาเงิน เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1164
55040428451
นางสาวทัณฑิมา เอกกันหา การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1165
55041024107
นางสาวดวงเดือน สุบิล ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1166
55240325141
นางสาวปาริชาติ สีเมยดง พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1167
55040428448
นายสุพัฒน์ คงประกอบ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1168
55040002147
นางสาวพัชรี เทียนคำ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1169
55041022111
นายอัฐวุฒิ อุดชาชน ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1170
55040002150
นายธาระวี ไกรราชดี นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1171
55040265122
นางสาววิภาพร คำบ้านไร่ อาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1172
55041274119
จ่าสิบเอกพิชัย จารีต ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1173
55041151255
นางสาวพาฝัน ราชสุนทร รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1174
55040501329
นางสาวไพรรัตน์ โอ้อุ้ย บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1175
55040501330
นางสาวนภาพร ภูแข็ง บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1176
55001303112
นายอดิศักดิ์ ประสิทธิ์ วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1177
55100189152
นายเสกสรร สุระเสียง พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1178
55100101250
นางสาวลินดา จันทะชิด ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1179
55040257106
นายปฐวี ดีวะลา ธุรกิจการเกษตร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1180
55040258104
นางสาวสิรินยา ทุยเวียง เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1181
55040263106
นางสาววราภรณ์ สินธุไพร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1182
55040254113
นางสาวลลิตา คลื่นแก้ว เทคโนโลยีชีวภาพ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1183
55040263101
นางสาวปรียาพร ไลไธสง วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1184
55040264102
นายธนพงษ์ วงษ์ประชุม การจัดการอุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1185
55040249234
นางสาวเขมินทรา ด้วงกลาง วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1186
55040220119
นางสาวปรียานุช บุตรลี วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1187
55040234143
นางสาววรภรณ์ ภูทอนธง เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1188
55040240118
นายไตรเทพ ยืนยง สถิติประยุกต์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1189
55040272109
นายศตวรรษ แสงจันทร์ เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1190
55040265112
นางสาวอาภัสรา นานาวัน อาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1191
55200427244
นางสาวนิยากรณ์ คนหาญ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1192
55240901148
นางสาวธัญลักษณ์ ภูศรีฐาน นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1193
55040428439
นายทศพร ธรรมเสนา การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1194
55040278103
นายชัยฤกษ์ ศรีโมง เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1195
55040256103
นางสาวน้ำฝน ดอนสอนเกตุ เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1196
55040257105
นายเชิงชาย คล่องแคล่ว ธุรกิจการเกษตร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1197
55040265123
นางสาวศุจินธร ผงจันทร์ อาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1198
55040254118
นางสาวจริยา ทองดี เทคโนโลยีชีวภาพ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1199
55000270113
นายธีระพงษ์ แก้วพรมภักดี เทคโนโลยีเครื่องกล คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1200
55040235142
นายราชิต เพียช่อ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1201
55100110240
นางสาวลลิตา ผาวัง สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1202
55040263103
นายอลงกรณ์ กาหลง วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1203
55040272105
นายอาทิตย์ พลคะชา เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1204
55040255101
นายอภิชาติ ทองจันดา เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1205
55040270105
นายธัญพิสิษฐ์ ลีลาศ เทคโนโลยีเครื่องกล คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1206
55040235137
นางสาวพัชรี คำจันทร์ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1207
55100101151
นายปริญญาวัฒน์ พรมวารี ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1208
55100189252
นางสาวพิกุล สีดำ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1209
55040256107
นายเจตสิก ส่อนหา เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1210
55040002131
นายอัครทูต มูลเทพ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1211
55041273151
นายกฤษณะ หลวงใหญ่ ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1212
55040249243
นายธนพล คุณโบราณ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1213
55040420143
นายชนิสร บุญสอน เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1214
55041024106
นายยุทธศาสตร์ โคตรโยธา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1215
55040255108
นายชัยพิชิต เชิดทอง เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1216
55041302104
นายพีระพงษ์ บุญยวด วิศวกรรมเครื่องกล คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1217
55040255119
นายธวัช รัตนะคุณ เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1218
55100105156
นางสาววารุณี ฤทธิ์สำแดง นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1219
55100102152
นางสาวอารีย์ เจริญชัย อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1220
55040339127
นางสาววิลัยพร พรมนอก ภาษาเวียดนาม คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1221
55040264120
นางสาวธนาภรณ์ เพชรศรีกอง การจัดการอุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1222
55041022113
นางสาวประภาพร พลอำนวย ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1223
55040240116
นางสาวจตุพร ผ่องแผ้ว สถิติประยุกต์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1224
55040235141
นายณัฐพล แพงวาปี เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1225
55041400211
นายธัญญนัฐ อู่๋สูงเนิน วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1226
55040234202
นายอนุศักดิ์ ปึงเจริญวัฒนากิจ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1227
55040263102
นางสาวพรประภา พรหมคำอินทร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1228
55040220120
นายอนันต์ กองแก้ว วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1229
55040220125
นางสาวมุฑิตา รัตนประเสริฐ วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1230
55040249236
นายปรัชญา สีอาษา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1231
55040230115
นางสาววิสุดา สุระทัด วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1232
55040249240
นายอำนาจ โพนนอก วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1233
55040259127
นายพัทธดนย์ สินธุไพร คณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1234
55041400210
นางสาวนรินทิพย์ คนึงคิด วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1235
55040334239
นางสาวพัชรีย์ มาณะวิท ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1236
55041151321
นายมุนินทร์ พลท้าว รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1237
55040235143
นายณัฐวุฒิ บุญธรรม เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1238
55040235139
นายการันต์ สุทธิบริบาล เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1239
55040235149
นายเกียรติศักดิ์ วงษ์ษา เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1240
55040220130
นายณัฐพร วิวาจารย์ วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1241
55040263114
นางสาววิภาวดี ยันตะพันธ์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1242
55001303104
นายพัฒนพงษ์ ชมภู วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1243
55040901312
นายธีรพงษ์ บรรยงค์ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1244
55040428331
นางสาววรัญญา จันทร์นาง การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1245
55040272129
นายสุทธินันท์ กองศรี เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1246
55040254124
นางสาวขนิษฐา ฝ่ายพล เทคโนโลยีชีวภาพ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1247
55041302123
นายสมบุญ บุญเลิศ วิศวกรรมเครื่องกล คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1248
55040420133
นางสาวอรพรรณ บ่อแตน เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1249
55100145255
นางสาวเพ็ญพักตร์ บัวติ๊ก คอมพิวเตอร์ศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1250
55041400239
นายภาสกร รินเพ็ง วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1251
55040249246
นางสาวชรีรัตน์ เชื้อกุครู วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1252
55040249249
นายณัฐพงษ์ วงษ์เชียงยืน วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1253
55100101251
นายสุทัศน์ ช่อมะลิ ภาษาไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1254
55040428332
นางสาวเจนจิรา ปัตทุมมา การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1255
55040003138
นางสาวสุนีย์ หนูมอ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1256
55041273154
นายพีรพัฒน์ สิตวงศ์ ดนตรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1257
55100110241
นายนนทนันท์ สุนันทะนาม สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1258
55040325225
นางสาวจุฑามาศ จันทะแสน พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1259
55100102252
นางสาวอรัญญา ภูนาแก้ว อังกฤษ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1260
55041303109
นายธนวัฒน์ อินหล้า วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1261
55040901309
นายจำลอง ศรีพันดอน นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1262
55040302240
นางสาวสวยตา วงษ์ชมภู ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1263
55040428344
นางสาวฤดี จันตะนี การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1264
55240901110
นายสัญชัย อุตโรกุล นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1265
55040257133
นางสาวศรัญญา แสนโสภา ธุรกิจการเกษตร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1266
55041151337
นางสาวภัทรวดี มงคลช่วง รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1267
55100189259
นายกฤษณะ กองสิงห์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1268
55040264132
นายธเนศ ถาราชแก้ว การจัดการอุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1269
55040257128
นางสาวทิพาวรรณ ศรีคำ ธุรกิจการเกษตร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1270
55041400240
นางสาวพานทิพย์ บ่อคำเกิด วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1271
55041278143
นายนฤเบศร์ สุริยันต์ ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1272
55040249330
นางสาวจุไรรัตน์ จิตนาม วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1273
55040427221
นายประสิทธิ์ สราญรมย์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1274
55041279130
นายยุรนันท์ พุทชัยสงค์ ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1275
55040302238
นางสาวอภิญญา วันอุดม ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1276
55041276142
นางสาวลำใย ขานจ่า ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1277
55040427227
นางสาวพัชญานันท์ โสโท คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1278
55100189254
นายศุภชัย เกตุไทยสง พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1279
55100189255
นายอัครฤทธิ์ จำวิเศษ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1280
55041151308
นายเจริญพร กานานนท์ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1281
55040265136
นางสาวสุกัญญา ค่อนดี อาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1282
55040427222
นายกันย์ เตรียมตัว คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1283
55040409306
นางสาวประภัสสร เนตรทอง การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1284
55040334243
นางสาวสิริอร พิมพิลา ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1285
55041400226
นางสาวสุภาดา บัวผัน วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1286
55100189156
นายวิษณุพงษ์ วิเศษทอง พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1287
55041302127
นายธนากร ทุมวัน วิศวกรรมเครื่องกล คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1288
55001303107
นายกฤษดา พรหมภักดี วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1289
55041400223
นางสาวช่อผกา เลิศสงคราม วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1290
55100105158
นางสาวมัญชุกานต์ แสนโยธา นาฏศิลป์ไทย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1291
55100110242
นายนรังสรรค์ บุญโสภาส สังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1292
55040420132
นางสาวปริณทร์ญาดา รวมทอง เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1293
55040235222
นางสาวณัฐชฎาภรณ์ ยมกลิ่น เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1294
55201303104
นายพิเชษฐ์ เทศารินทร์ วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1295
55121152109
นางสาวสุตชาดา ดีสัตถา การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1296
55000325109
นายธนาธิป ทระคำหาร พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1297
55041278146
นางสาวธัญญาพร พลศิลา ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1298
55040325222
นายภฤศ ไร่ไสว พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1299
55041151324
นางสาวธิดาพร แพนชัยภูมิ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1300
55100189158
นายก้องเกียรติ ศรีกุลวงษ์ พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1301
55041400250
นายเอกพันธ์ โพธิผล วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1302
55040334242
นางสาวชิดทรวง ชาวชายโขง ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1303
55040427226
นายปรีชา อู่จอหอ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1304
55040280134
นางสาวเสาวลักษณ์ โสชัย ชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1305
55001303109
นายไพศาล อินทร์อุดม วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1306
55040257120
นายอานนท์ สิมสีพิมพ์ ธุรกิจการเกษตร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1307
55040272118
นายจิรายุทธ สิงห์บุญมี เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1308
55040501226
นางสาวจิราภา ขัติยวงษา บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1309
55100189155
นายนฤนาท คูณมี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1310
55040254122
นางสาวปิยะนุช บุตยา เทคโนโลยีชีวภาพ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1311
55040272122
นายปกรณ์ กันหา เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1312
55040257117
นายจิระศักดิ์ ไชยคำ ธุรกิจการเกษตร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1313
55040423227
นางสาวอนุสา มาตราช การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1314
55041022121
นายดารากร พิมพ์ดา ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1315
55041022120
นายฤทธิ์ไกร ชัยเพชร ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1316
55040259141
นางสาวหทัยชนก แง่พรหม คณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1317
55040501318
นางสาวอุมาพร นามวงษา บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1318
55040427251
นางสาวบุญวิรัก แดนชัยภูมิ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1319
55040423233
นายศราวุฒิ ลิมิดี การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1320
55040272117
นายวชิระ ปัตถาวะโร เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1321
55041303108
นายสุริยา อินสาคร วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1322
55121152111
นางสาวประภัสสร ธุลารัตน์ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1323
55200428116
นางจารุวรรณ ถนอมพลกรัง การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1324
55241151101
นายปัญณะวัตร แสนอุบล รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1325
55100147148
นางสาวนนท์นรัฐ พิเภก วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1326
55100103156
นายชนะชล บุญซ้อน ทัศนศิลป์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1327
55040302236
นางสาวเหมือนฝัน ห่อหุ้มดี ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1328
55000428130
นางสาวปรัชญา ปรังประโคน การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1329
55041022114
นายนวพล พัฒนชีวกุล ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1330
55040263110
นางสาวจันทร์เพ็ญ เพ็งสระเกตุ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1331
55040002133
นายณรงค์เดช พรหมเศรณี นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1332
55040334232
นางสาวรมินตาร์ รัตนโกเมศ ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1333
55041302121
นายปิยวัฒน์ แดงประคำ วิศวกรรมเครื่องกล คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1334
55040256117
นายปฏิพาน วาสิงห์หน เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1335
55100147149
นายวรากร ยุนิล วิทยาศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1336
55041276151
นางสาวสุพรรณา บุญแย้ม ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1337
55040501315
นางสาวปณิตา สุโพธิ์นอก บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1338
55040325248
นางสาวสตรีรัตน์ ศรีสำราญ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1339
55040427231
นางสาวนริศรา นามทวย คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1340
55240901104
นายธนิต อุปวันดี นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1341
55040257138
นางสาวภรณ์ทิพย์ โคสอน ธุรกิจการเกษตร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1342
55040420150
นางสาวชไมพร กำเนิดกาลึม เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1343
55041303111
นายนริศร ศรีเหลี่ยมงาม วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1344
55041151305
นายสุธิ ขันตีกลม รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1345
55100189153
นายวุฒินันท์ หัตถีจร พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1346
55040272119
นายจักรพงษ์ คงระกำ เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1347
55100189253
นายนิรุตติ์ สุปัญญา พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1348
55040254121
นางสาววรนิษฐา พรหมเศรษฐา เทคโนโลยีชีวภาพ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1349
55040272125
นายอำพล นันทะจันทร์ เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1350
55100189257
นายเอกวัฒน์ มะตาด พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1351
55041022122
นางสาวสุพิชชา มาตะรักษ์ ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1352
55100189256
นายณัฐวุฒิ นามบุดดี พลศึกษาและสุขศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1353
55040280141
นางสาวรุ่งนภา บัวทิน ชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1354
55040325244
นางสาวจริยา จำปาทิพย์ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1355
55040265140
นางสาวธีรนุช บริบูณ อาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1356
55040428402
นายพันกร คันธี การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1357
55040272134
นางสาวชาวินี ธาตุชัย เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1358
55040501303
นางสาวยุพาพักตร์ สุริยะมาตร บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1359
55000272120
นายสถาพร สถานเมือง เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1360
55040278108
นางสาวดลฤดี นามบุญมี เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1361
55041024108
นางยุภาวดี แม็ทไทจ์เซ่น ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1362
55040002138
นายภาคย์พิสิฐ ลาภบรรจบ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1363
55040427236
นางสาวสุดารัตน์ ขุนใหญ่ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1364
55041151252
นายธวัช อุดตะมะ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1365
55040281129
นางสาววิจิตรา หาญธงชัย ชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1366
55040325245
นางสาวฤทัยวรรณ โลหะทิน พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1367
55040421154
นางสาวอทิตยา รุ่งเรือง บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1368
55040421155
นางสาวเมรินทร์ แก้วสีหา บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1369
55040901347
นางสาวเนตรนภิส มะลิวัลย์ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1370
55000325117
นายพัฒน์พงษ์ มัทธะนัง พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1371
55040234250
นางสาวสุพัตรา จันทรมณี เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1372
55040234251
นายภัทรพล บุญพงษ์ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1373
55140802108
นายยุทธนา วงศ์โสภา ยุทธศาสตร์การพัฒนา บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1374
55121152117
นายสมหวัง ปูนกลาง การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1375
55040272144
นายมงคลชัย ไชยเวช เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1376
55200427113
นายพลวัต สิทธิวงษา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1377
55200427114
นายทรงศักดิ์ เชื้อกลางใหญ่ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1378
55040256128
นายศิวบัญชา ถาโคตร์จันทร์ เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1379
55121152104
นายเสกสรรค์ เขียวอ่อน การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1380
55121152106
นายอำนาจ โคตรคำ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1381
55200325111
นางสาวยุพารัตน์ พรมคำน้อย พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1382
55200427112
นางสาวนาถยา เกราะชัย คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1383
55200427117
นางสาวกนกพิชญ์ จันทะศรี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1384
55241151110
นายพงษ์นิรันดร์ วันทองทักษ์ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1385
55200421104
นางสาววชิราภรณ์ กาศลุน บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1386
55040420152
นางสาววิลาสินี ตังคไชยนันท์ เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1387
55040255143
นายศิริวัฒน์ บัณฑิต เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1388
55040263135
นางสาวอรทิวา บุญสิทธิ์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1389
55240302105
นายวรรณพงศ์ พรหมกูล ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1390
55041274125
นางสาวเจริญศรี ซาหยอง ศิลปะการแสดง คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1391
55201303103
สิบเอกสุรพงค์ ศรีสุธรรม วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1392
55240901102
นายปฐวี มิตภาพ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1393
55041022151
นายเอกชัย ล้ำเลิศ ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1394
55040278120
นายนพรัตน์ กลางโยธี เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1395
55040249154
นางสาวจริญญา แก้วนารี วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1396
55241151125
นายชลอ แก้วมหาดไทย รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1397
55200501148
นางสาวถวิกา นวลสว่าง บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1398
55200428136
นางสาวเดือนเพ็ญ แสนโพธิ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1399
55200501149
นางสาวพัชราภรณ์ ตาลอิน บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1400
55241151126
นางสาวไพริน วงศ์อุดม รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1401
55241151130
พันจ่าอากาศเอกจุมพล ไชยมาสุข รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1402
55040420149
นางสาวพนิดา วันทาพงษ์ เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1403
55040220158
นายวีระชัย ผลชอบ วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1404
55121152115
นายชัยยันต์ ชัยโม การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1405
55121152116
นายกิตติ ภูพันธ์หงษ์ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1406
55040244142
นางสาวยลดา เดชโยธา เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1407
55121152101
นางสาวฐิติพร จิรัฐิติภัทร์ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1408
55121152102
นายนพรุจ สรวมศิริ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1409
55121152103
ว่าที่ร้อยตรีรัชพล สรวมศิริ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1410
55200427118
นางสาวอริศรา ศรีสอนดี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1411
55240428116
นางสาวเสาวภาคย์ ศรีสกุลฉั่ว การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1412
55040272142
นายสหรัถ นาคดิลก เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1413
55240501104
นางสาวสุพรรษา มาตรา บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1414
55040278115
นายกฤษณะ โคตรมณี เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1415
55040249435
นายศิรายุทธ ลอยนอก วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1416
55041151357
นายมนัส พรมรักษา รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1417
55200325119
นางสาวสาริกา เหล็กทะเล พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1418
55200427121
นางสาวณัฏฐา จันทร์หีบ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1419
55200334117
นางสาวธนาพร ทิพนัส ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1420
55040254135
นางสาวรุ่งนภา เอกตาแสง เทคโนโลยีชีวภาพ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1421
55240325125
นายเปรมณัช แจ้งจันทร์ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1422
55200501150
นางสาวคชาภรณ์ หาญณรงค์ บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1423
55200427202
นางสาวระพีพรรณ โพพะนา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1424
55040249155
นางสาวรพีพร ดอนวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1425
55240424102
นางสาวนุสรา ถมดี การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1426
55040249437
นายณรงค์กร ศรีโจมรัก วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1427
55041302144
นายณัฐพงษ์ สาชัยยัน วิศวกรรมเครื่องกล คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1428
55041022132
นายกฤษฎ์ เสมอภาพ ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1429
55200427102
นางสาวจุลีพร สีม่วงงาม คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1430
55240302107
นางศุภรัตน์ พานแก้ว ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1431
55001303131
นายณัฐวุฒิ ไกยราช วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1432
55040332151
นางสาวลลิตา แสงกุมาร สารสนเทศศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1433
55040244146
นางสาวรัชนีกร มิตรภาพ เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1434
55040420151
นายจักริน แสงสุวรรณ เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1435
55200302102
นายชัยวัชร อาษานอก ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1436
55000421139
นายมาตุภูมิ ราชโคตร บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1437
55200427106
นางสาวจิราพร บุราณคุณ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1438
55040424156
นางสาวมินตรามาศ วงษ์เจริญ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1439
55241151104
นายโกวิทย์ ใจสุข รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1440
55200427141
นายศักดิ์มงคล ผองแก้ว คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1441
55240428127
นายนำชัย จันทร์แดง การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1442
55240325122
นางสาวสุภานันท์ สาชนะ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1443
55200427133
นางอรอนงค์ เสนาเจริญ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1444
55200427134
นางสาวปรียานุช อุ้ยปัชชาวงค์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1445
55200501127
นางสาวสาวิตรี เหง้ามูล บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1446
55240234108
นางสาวจีระนุช จงพัธนะโชติกุล เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1447
55200334118
นางสาววันวิสาข์ วงษ์ปัน ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1448
55040245144
นางสาวพัชรี ยอดย้อย เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1449
55040334157
นางสาวขวัญจันทร์ เสนาช่วย ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1450
55200427104
นายปริญญา หอระตะ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1451
55240427106
นางสาวรุ่งทิพย์ พินิจมนตรี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1452
55240409103
นางสาวภัทรปพร เสียงล้ำ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1453
55041024111
นางสาวหนึ่งฤดี อินทร์งาม ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1454
55200501120
นางสาวเยาวภา พิลาวัลย์ บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1455
55240501115
นางสาวสุภาภรณ์ ภู่พงษ์ บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1456
55240427101
นายชุติมันต์ วรวิทย์ศรางกูร คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1457
55240302103
นายศราวุธ อินทะวงษ์ ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1458
55240427102
นายธนพนธ์ แสนโภชน์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1459
55200325118
นายธีระยุทธ์ แอดไธสง พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1460
55200427204
นายจารุพงศ์ สายอ่อนตา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1461
55200428132
นางสาวทิพย์วดี แก้วศรีคราม การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1462
55240427122
นายพิพัฒน์พงษ์ เหมะธุลิน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1463
55240427127
นายนิมิตร ยงไชยสงค์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1464
55240302121
นางสาวภัทรวดี อาลม ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1465
55040235225
นายอนุชิต งามชมภู เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1466
55240325115
นางสาวศิรินภา สมรูป พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1467
55240302114
นายภูรีพัฒน์ ราชคม ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1468
55240302115
นางสาวอริสรา แพนลิ้นฟ้า ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1469
55200427131
นายอัครเดช ไชยวงษ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1470
55240427119
นายชาคริต มานพ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1471
55040249449
นางสาวกรวิกา ชาววาปี วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1472
55040272148
นายอภิสิทธิ์ ศรีหาคำ เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1473
55040249454
นางสาวจิรภา ภูมิมะลา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1474
55240427126
นายธีระพันธ์ ศรีชมชื่น คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1475
55041279151
นายอนวัช ช่างยา ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1476
55040245146
นางสาวเกตุวดี สาลีรูป เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1477
55200427201
นางสาวณัฐธยาน์ ใจปิติ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1478
55241151127
นางสาววิลาวัลย์ ดุลสูงเนิน รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1479
55200427122
นายนิมิต สินธ์ภมร คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1480
55041024112
นางสาวสาริณี แก้วเชียงหวาง ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1481
55040235229
นางสาวนิศรา คงเถียน เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1482
55040235228
นางสาวปิยมาภรณ์ อำพานนท์ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1483
55000272139
นายธนชัย มุ่งเคน เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1484
55200427203
นางสาวแววตา บุญเพ็ง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1485
55240234107
นายนิติวัฒน์ ไพรตื่น เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1486
55040263138
นางสาวชุติมน เขมะสิงคิ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1487
55240428129
นางสาวบุษบา สีดาคาน การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1488
55240428130
นางสาวเอื้อมพร ชำมะลี การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1489
55240325123
นายไปรยวุฒิ ประชาพาณิชย์กุล พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1490
55040263145
นางสาวมณฑินี เป้งสะท้าน วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1491
55200501134
นางสาวศุภรักษ์ เครือเนตร บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1492
55040235232
นางสาววราภรณ์ ชาวทองหลาง เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1493
55241151128
นางสาวนิตยา ม่วงชะคร่ำ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1494
55040245155
นางสาววัชราภรณ์ อินทร์เรืองศรี เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1495
55200427136
นางสาวฐิติยา กันสีชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1496
55200427139
นายนัฐกานต์ เชียงกุล คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1497
55200427230
นายชาติชาย ธรรมมามนต์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1498
55200334112
นางสาวณัฐกาณต์ หลวงหลาก ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1499
55240325136
นายปฏิพัทธ์ กองวงศ์ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1500
55121152122
นางสาวเขมนิตร เคนวันดี การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1501
55200424104
นางสาวแก้วภวณัฐ กุลถิรธนาปิยะชัย การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1502
55200421105
นางสาวณัฏฐนันท์ คุณธะรักษี บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1503
55200428121
นางสาวสุภาพร สีงามเมือง การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1504
55240428123
นางสาวปฐมา ศิรินุพงศ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1505
55121152119
นายนราชิตย์ โคตรโสภา การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1506
55121152120
นายอัศวินต์ พิมานเมฆินทร์ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1507
55121152121
นางสาวกุสุมาลย์ มาระวัง การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1508
55241151113
นายไชยา คำเมือง รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1509
55200325120
นางวิภารัตน์ ดาวสกุล พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1510
55200325121
สิบเอกอนาวิล ดาวสกุล พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1511
55040263141
นางสาววิมลรัตน์ สุวรรณจันลา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1512
55241151114
นางสาวตวงพร ภวภิรมย์ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1513
55240424106
นางสาวสุดาลักษณ์ สุขหุ้ม การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1514
55240302118
นางสาวเพ็ญพร แสวงวงษ์ ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1515
55200421106
นายนิติชัย บูรณะสันติ์ บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1516
55040245148
นางสาวจิราภรณ์ มีมูล เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1517
55041279152
นางสาวดวงตา พาสัญจร ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1518
55200424102
นางสาวสุทาสินี ริยะบุตร การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1519
55240424109
นางสาวมนัสวี สร้างคอมพัฒนา การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1520
55201303105
นายวิธวิทย์ ศันติวิวัฒนพงศ์ วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1521
55200424103
นางสาวชมพูนุท ศรีนาดี การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1522
55241151136
นายนวพล ศรีษะพล รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1523
55200325114
นางสาวพรทิพย์ บุตตะพรม พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1524
55240901115
สิบเอกธนากร สารสวัสดิ์ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1525
55240901116
สิบเอกเอกลักษณ์ ยงอุ่น นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1526
55200427126
นางเลไล ภาพันธ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1527
55200427205
นางสาวนิภาพร สีดารักษ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1528
55240409112
นายพราหมณ์ภัทร จันทะผอง การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1529
55200427129
นายจำลอง เสริมใหม่ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1530
55041022139
นางสาวศศิธร ศรีกงพาน ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1531
55040255145
นายอดุลย์ เขื่อนขันธ์ เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1532
55200427128
นางสาวณัฐพร แต้มวงศ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1533
55240427137
นางสาววิภาดา ดวงชาลี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1534
55240427138
นางสาววรรณา เพชรล้วน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1535
55040263154
นางสาวภัททิยา แวงวงศ์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1536
55240427139
นางสาวสิริมา วงษ์ลา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1537
55240427136
นายสุรเดช จันทสม คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1538
55240409119
นางสาวศิริรักษ์ เครืออ้น การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1539
55200427140
นางสาวกนกพร คำดี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1540
55240302133
นายวิศวะ เกษตรเวทิน ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1541
55040245143
นางสาวกาญจนา ไชยหาญ เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1542
55040325156
นางสาวอรุณรัตน์ สมอุ่มจารย์ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1543
55040264145
นางสาวจันทร์จิรา สาระพันธ์ การจัดการอุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1544
55240427115
นายสมัชญ์พล เอื้อกูลวราวัตร คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1545
55201303107
นายปิติพงษ์ จันทะวงศ์ วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1546
55040244153
นางสาวเอื้องฟ้า พลหล้า เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1547
55000428245
นางสาววรัญญา โคตะวงษ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1548
55240901113
นายโชคชัย โมทนา นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1549
55040249448
นางสาวรุ่งอรุณ บุตรโคตร วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1550
55240325116
นายชนายุทธ ธนพรโกศล พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1551
55200427144
นางสาวจุฬาพร ใจทน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1552
55200427125
นางสาวจินตนา รัตนวงษา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1553
55040249442
นายนนทณัฐ โคตรบัว วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1554
55241151115
นางสาวปวีณา คำวันดี รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1555
55240427117
นางสาวณิชกานต์ รัชตะนาวิน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1556
55200501135
นางสาวจิรชยา หล้าสวย บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1557
55240325121
นายวศิน อุศยา พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1558
55240325113
นายวัชรินทร์ ศรีหริ่ง พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1559
55040272145
นายณัฐวัฒน์ ยอดบุญ เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1560
55200427137
นางสาวผกากาญจน์ วาดวงษ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1561
55200427132
นายอาทร พิมพา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1562
55240325117
นายกิติศักดิ์ หล่มศรี พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1563
55041022138
นายนิติกร ศิริบุตร ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1564
55040249443
นางสาวศิริลักษณ์ เขตเวียง วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1565
55200427148
นายพิศาล โยธินทะ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1566
55200427149
นายศรัญญู เหมัง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1567
55200427127
นายอรุณ ดาบุตร คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1568
55200334108
นางสาวนิภาพร เกตุแก้ว ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1569
55001303135
นายอดิศร อันทะปัญญา วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1570
55240409113
นางสาวตริตาภรณ์ ทองสังวรณ์ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1571
55040272146
นายพงศ์พิสุทธิ์ ศรีทอง เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1572
55200278108
นายเอกชัย กองแพงคำ เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1573
55201303108
นายคมกฤษณ์ โทรัตน์ วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1574
55240428125
นางสาวนุสรา วุฒิวงค์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1575
55040423153
นางสาวอริศรา สิงห์ไชย การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1576
55240234115
นายฐากูล ทองมีหลาก เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1577
55200427243
นางสาวจิตตรา หาสุข คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1578
55200325127
จ่าเอกศังขทัต คำสิงห์ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1579
55040272152
นางสาวลัดดาวัลย์ หลานวงษ์ เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1580
55040265156
นางสาวอารยา ซื่อตรง อาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1581
55040263156
นางสาวชลดา ศรีคำ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1582
55200501141
นางสาวกนกวรรณ สิงห์ภูมี บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1583
55200428125
นางปรียารัตน์ จันทะไหม การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1584
55200501142
นายปราโมทย์ เบ้าหล่อเพชร บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1585
55200427242
นายกิตติชัย ชุมคำน้อย คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1586
55241151120
นายวิศิษฏ์ ตึกสุอินทร์ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1587
55200302115
นางสาวอารีรัตน์ สารีแก้ว ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1588
55240325118
นางสาวนัททพัทธ์ สีขาว พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1589
55200427130
นางสาวละมัย คำจำปี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1590
55200428119
นางสาวโยษิตา มีธรรม การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1591
55200428120
นางสาวพรรณพร เปดี การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1592
55240901120
นายสมาน ยาล้อม นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1593
55240409114
นางสาวชมพูนุท สิงห์ศิลป์ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1594
55240428135
นางสาวศรัญยา พิทักษ์สฤษดิ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1595
55240325120
นางสาวนฤมล ศรีเมืองแก้ว พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1596
55200325125
นายจักรกฤษณ์ ทองดี พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1597
55240302123
นางสาวอริยาภรณ์ รุจิราทวีพัฒน์ ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1598
55200427135
นางสาววนิดา สุโพธิแก้ว คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1599
55200427147
นายอธิวัฒน์ บุญสิทธิ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1600
55041022142
นายอนิรุธ คิดการ ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1601
55240427135
นางสาวลักษิกา พิลาชัย คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1602
55201303119
นายชัชธนา แพงศรี วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1603
55040258146
นางสาวสุกัญญา วระยศ เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1604
55240427134
นางสาวนิราภรณ์ คำแสงทอง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1605
55200421109
นางสาววราภรณ์ วงคำจันทร์ บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1606
55200427237
นางสาววาสนา นิระเคน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1607
55201303117
นายเกรียงไกร ประกอบนัน วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1608
55240424113
นายอลงกรณ์ วงษ์ดี การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1609
55040422135
นางสาวภัทราวดี ชาติวงศ์ การสื่อสารการตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1610
55200427231
นางสาวสุประภา สระบัว คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1611
55200427232
นางสาวสุภาวรรณ สาหัส คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1612
55041022144
นายนฤพัทธ์ พลไพร่ฟ้า ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1613
55200325122
นายสุรินทร์ ยิ้มอยู่ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1614
55200427229
นายวรวุฒิ ศิริสถิตย์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1615
55200427227
นายขจรศักดิ์ อาริยะจารย์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1616
55040258145
นางสาวนฤมล พิมพ์ศรี เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1617
55041303124
นายสิทธิศักดิ์ อุตทัยแสง วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1618
55240424116
นายอานันท์ สกุลวานิชเจริญ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1619
55040272149
นางสาวทิพย์ธิดา บุญมาน้อย เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1620
55240234116
นายบพิธ สนั่นเอื้อ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1621
55201303118
นายกรกฤช นันทะศิริ วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1622
55040255151
นายปฏิวัติ คำใบ เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1623
55241151214
นางสาวธัญธร ผจงศิลป์ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1624
55121152124
นายทวีป เหลือจันทร์ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1625
55241151217
นายสายันต์ จันทะจร รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1626
55200424110
นางสาวชลดา นามศรี การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1627
55200427234
นายธรรมรงค์วิทย์ เวทย์จรัส คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1628
55200427238
นายปิยฉัตร โพธิสวัสดิ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1629
55200325123
นายเยี่ยมสุริยา สุริยะ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1630
55040235155
นางสาววรรณิสา ใสหล้า เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1631
55200334141
นางสาวนุชนารถ ทองสีสุก ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1632
55240424125
นางสาวศศิภรณ์ เชิดทอง การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1633
55240501136
นางสาวนันทิดา สุริยเพ็ญ บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1634
55040235217
นายฐานันดร ทองวาส เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1635
55040235218
นายศุภนิมิตร นีละมนต์ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1636
55040278111
นายปริญญา เลพล เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1637
55241151226
นายแสนลาภ กุประดิษฐ์ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1638
55201303121
นายอภิศักดิ์ โพนหลวง วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1639
55200427246
นางสาวรดารัตน์ จันทรเสนา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1640
55040272153
นายอนุสรณ์ กวีพิชชาพัชร เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1641
55200427245
นางสาวเจนจิรา ผาจวง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1642
55040339147
นายณาชิน จันทนมูลตรี ภาษาเวียดนาม คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1643
55040235253
นายวิวัฒน์ จันทร์ภูญา เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1644
55241151225
นายเจนภพ อุดมวงค์ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1645
55040255153
นายณัฏฐนิติ กองเกิด เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1646
55200325126
นายกฤต ยอแสงรัตน์ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1647
55200427219
นายกิติกร ขันติยะ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1648
55241151229
นายณรงค์ จ่าหนองหว้า รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1649
55200427247
นางสาวหนูเจียง บังศรี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1650
55240325137
นายเทอดเผ่า รีศรีคำ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1651
55240302141
นายณัฐพล สาระทนงค์ ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1652
55200427215
นางสาวพวงพยอม สีสุวรรณ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1653
55200427235
นางสาวอริษรา สงวนนาม คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1654
55200427236
นายอนันต์ นักเทศน์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1655
55241151153
นายศุภกร สาเจริญ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1656
55200424123
นายอนุชา แก้วกรด การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1657
55000270155
นายศราวุธ เทพกลาง เทคโนโลยีเครื่องกล คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1658
55040265144
นายอภิวัฒน์ คุ้มโภคา อาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1659
55040234236
นายวีระชัย ขันตรี เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1660
55200427239
นางสาววารี วงษ์ช่างชื่อ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1661
55200427241
นายสวัสชัย สวัสดี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1662
55240501125
นางสาวศิรินญา พาหิรัญ บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1663
55200427233
นายพิเชษฐ์ โคตรแสนลี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1664
55241151209
นางสาวลิสิตา กันหาลา รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1665
55200427211
นางณัฐกานต์ ไชยคำแดง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1666
55040339149
นายศรัณย์ แก้วพรรณา ภาษาเวียดนาม คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1667
55200428138
นางสาวจีราพร วงค์ไชยา การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1668
55040421159
นางสาวอาริยา ร้อยดี บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1669
55241151261
นางสาวปรียาพร แก้วสุวรรณ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1670
55200427153
นางสาวเดือนเพ็ญ สุขใจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1671
55040230146
นางสาวอังคณา ปัญโญเหียง วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1672
55040255136
นายปฐม ประกอบเก็บ เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1673
55041022127
นางสาวเมรินทร์ เอี่ยมสาย ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1674
55041279140
นายพลลพ ทับทิม ศิลปะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1675
55041303115
นายไตรรัตน์ ศรีนาง วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1676
55040001155
นายพนมกร เปี่ยมชาคร นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1677
55040427255
นายอัครัช พิมละมาต คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1678
55040234228
นางสาวเปรมณัช วิโรจน์ธนพงศ์ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1679
55040001150
นายปรัชญาวัต อ่างคำ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1680
55040428354
นางสาวไพลิน สุวรรณวงค์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1681
55040245134
นางสาวกิตติยา อัครจันทร์ เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1682
55200427155
นายกิตติศักดิ์ สิงหะไชย คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1683
55200421115
นายเชิดศักดิ์ ศรีอินทร์ บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1684
55040249413
นายธนโชติ ศรีบัวลา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1685
55040334156
นางสาวศศิมาภรณ์ เครือแก้ว ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1686
55040258125
นางสาวอนุชิดา สิงห์นวน เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1687
55040420140
นางสาวอรอนงค์ นามขัน เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1688
55000428223
นางสาวสุนันทา ศรีจันท้าว การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1689
55040249416
นายธนากร เข็มกลัด วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1690
55000428234
นางสาวธัญพิชชา แสนพรม การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1691
55040332147
นางสาวพรประภา ตันนารัตน์ สารสนเทศศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1692
55040257135
นายสมร ชมชัย ธุรกิจการเกษตร คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1693
55041022130
นายนฤพล พงษ์สถิตย์ ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1694
55041022128
นางสาวเบญจพร ครุฑกุล ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1695
55040001153
นางสาวลำใย พลรักษา นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1696
55040244137
นางสาวชนิตา โนนทิง เคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1697
55040258130
นางสาวมัสยา สุประเก เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1698
55000428228
นางสาวอภิญญา ป้องปิด การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1699
55040235216
นางสาวสุดารัตน์ พรมเวียง เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1700
55040001149
นางสาวปาริษา หุตินนุ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1701
55040001148
นางสาวจิตรกัญญา โฉมจันทร์ นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1702
55200334131
นางสาวพิพรรษพร เสนาโยธี ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1703
55200325128
นายภูมิดนัย ศรีสุโคตร พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1704
55200501211
นางสาววิชุตา คำพิไสย์ บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1705
55241151247
นายธนวิชญ์ วรรณคีรี รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1706
55200427109
นางสาวเกศมณี กองมณี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1707
55241151105
นายโกวิทย์ คำเทพ รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1708
55240901109
ว่าที่ร้อยโทสุรสิต ปิ่นเกษร นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1709
55201303102
นายวันชนะ ภักดีราช วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1710
55040305153
นางสาวจริยา งามไข่น้ำ ภาษาอังกฤษธุรกิจ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1711
55000272129
นายอนุวัตร บุญมี เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1712
55040424249
นางสาวปทุมพร แสนเสนา การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1713
55040423152
นางสาวมินตรา โพนเมืองหล้า การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1714
55000421127
นางสาวรพีพร วงษาสนธ์ บริหารทรัพยากรมนุษย์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1715
55000424131
นางสาวประนมวัน ภาระพงษ์ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1716
55040424230
นางสาวสุดารัตน์ ปัดถาวโร การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1717
55040249421
นางสาวยุพิน พลมนตรี วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1718
55040424250
นางสาวสุกัญญา ปิ่นคำ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1719
55000272126
นายณัฐพล แก้วดวงศรี เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1720
55040424239
นางสาวสุดารัตน์ ชาติแพงตา การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1721
55120609113
นางสาวสุพรรณี นามดี หลักสูตรและการสอน บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1722
55120603102
นางสาวธิดารัตน์ โม้แก้ว ครุศาสตร์ คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1723
55040258132
จ่าสิบเอกหญิงสมฤดี ชุมพล เทคนิคการสัตวแพทย์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1724
55040234243
นายสราวุฒิ อินทร์ใจ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1725
55240409157
นางสาวพรพิมล ไผ่ล้อมทำเล การจัดการการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1726
55240234103
นายศุภกร มีศิลป์ เทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1727
55040270120
นายเอกพันธ์ ขาวประภา เทคโนโลยีเครื่องกล คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1728
55121152112
นางสาวพรรณิภา วงษ์เสียงดัง การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1729
55240428108
นายณัฐพล อ่อนศรีชัย การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1730
55200428109
นางสาวปรมาพร เรืองเจริญ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1731
55240424103
นางสาวพัชรินทร์ นาแข็งฤทธิ์ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1732
55200325109
นายอเนกศักดิ์ ศรีระษา พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1733
55040249415
นายคมสัน เพชรโก วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1734
55000428218
นางสาวอรอุษา สุขวงศ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1735
55040278112
นายศราวุธ กล้าหาญ เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1736
55040255138
นางสาวอุทุมพร ราชคำ เทคโนโลยีการผลิตพืช คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1737
55040249414
นายอัครพล ศรีจันทร์ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1738
55201303101
นายธีระพร ศรีแสงจันทร์ วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1739
55200427108
นางสาวธารทิพย์ จุลปาน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1740
55120609122
นางสาวชลดา บุญสวัสดิ์ หลักสูตรและการสอน บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1741
55040423156
Mr.Nguyen Khoi Vu การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1742
55121152125
นายวรัฏฐา จุลบุรมย์ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1743
55040420155
นางสาววรรษชล สร้อยชื่น เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1744
55040249436
นายวรธัช ชัยประเสริฐ วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1745
55040265146
นายอลงกรณ์ ขาวดี อาหารและโภชนาการ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1746
55121152113
นายปฏิวัติ คำเพชร การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1747
55240302109
นางสาวสายแพร คนยืน ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1748
55240325110
นางสาววรารัตน์ ฤทธิ์มนตรี พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1749
55040220153
นายอากร ปิ่นคำ วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1750
55040901155
นางสาวพัชรินทร์ ศรีเชียงสา นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1751
55240427110
นายนิพนธ์ อุ่นแสง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1752
55240427111
นายณัฐวุฒิ สุภเลิศ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1753
55240427103
นางสาวดวงกมล วาทบัณฑิตกุล คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1754
55000428243
นางสาวหนึ่งฤทัย จันทร์ดวง การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1755
55200428101
นางสาวอรทัย วงศ์ชื่น การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1756
55040249438
นางสาวกรุณรัตน์ บุญธรรม วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1757
55200325107
นายชวลิต รัตนวิโรดม พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1758
55121152107
นางสาวจินตะหรา ทองประเทือง การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1759
55240501110
นายอัฏฐพล แต้ภิรมย์รัตน์ บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1760
55041022136
นายทศพล พุ่มทอง ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1761
55200428110
นายทนงศักดิ์ กงพลี การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1762
55240409105
นางสาวจิรนันท์ ประทุมเขตต์ การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1763
55240901107
นายจำรอง ประทุมพันธ์ นิติศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1764
55240424104
นางสาวชุดารัตน์ บุญแย้ม การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1765
55240428112
นางสาวพรทิภา อ.ท.ชม การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1766
55200427116
นายวชิระ พิลาแก้ว คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1767
55241151108
นายอรรถพล เรียงดี รัฐประศาสนศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1768
55040220157
นายบดินทร์ พลาศรี วิทยาศาสตร์การกีฬา คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1769
55240428157
นางสาวกิตติกานต์ บุญเกาะ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1770
55240424136
นางสาววรรณิสา คำโสภา การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1771
55201303143
นายทศพล อนุกูลวงศ์ วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1772
55200501105
นางสาวปิยวรรณ ดีงามเลิศ บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1773
55240325101
นางอุดมพร ยอดคีรี พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1774
55240424108
นายธาฎากุล ศิริกุลพานิช การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1775
55001303123
นายภานุมาศ มณีรัตน์ วิศวกรรมไฟฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1776
55200427103
นางสาวอรทัย จันทร์ประทักษ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1777
55240428249
พระวัลลพ ปัญญานุวงศ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1778
55240424153
นางสาวมินตรา วิหาร การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1779
55240325233
นางสุชาตา องอาจ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1780
55241400117
นางสาวปวีณา ภักสรสิทธิ์ วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1781
55240325231
นางสาวเพียงรวี เวฬุนารักษ์ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1782
55240428251
นางสาวศรัญญา สมขาว การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1783
55241400101
นางสาวสุมาตรา มิตรรักษ์ วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1784
55240428248
นางสาวรัตนาวดี พรรณารักษ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1785
55240302249
นางสาวโชติกา ทองปนมณีเพชร ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1786
55040428258
นายปฏิวัติ ผาพิมพ์ การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1787
55120702112
นายณรงค์เดช ปลื้มจิตต์มงคล บริหารธุรกิจ บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1788
55120702113
นางสาวสวลี ศรีกุลวงษ์ บริหารธุรกิจ บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1789
55240325228
นางสาวจิราภรณ์ สุขสมร พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1790
55240427154
นายสฤษดิ์ สมเชียงคง คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1791
55240302226
นางสาวปิยะนุช สุทธิสา ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1792
55241400116
นางสาวเพียงใจ ไชยเทศ วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1793
55240325230
นายกฤตยชญ์ จันทร์โคตร พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1794
55040254154
นางสาวหทัยชนก กิจขยัน เทคโนโลยีชีวภาพ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1795
55040409255
Mr.Nguyen Vu Tung การจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1796
55040423255
นางสาวนภัค กอศรีพร การเงิน คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1797
55240428160
นายสุริยา โพธิกมล การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1798
55240428164
นางสาวศุภลักษณ์ สุวรรณบุตร การจัดการทั่วไป คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1799
55200501235
นางสาวพัชรินทร์ โพธิ์บาย บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1800
55200501237
นางสาวกลอยใจ ศิริทน บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1801
55200501239
นางสาวอนงค์นุช อนุยาง บัญชี คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1802
55240325229
นางสาวชุลีพร มหาโยธี พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1803
55000272150
นายณัฐวุฒิ ปานบุญ เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1804
55240325224
นางสาวพรวิไล ไชยวงศ์ พัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1805
55121152126
นางจินตนา สวัสดิไชย การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1806
55240424147
นางสาวชนิสรา กาลวิบูลย์ การตลาด คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1807
55241400113
นางสาวเจนจิรา ลำเต็ม วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1808
55040002159
นายสุพจน์ เลขยัน นิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1809
55121152129
นางวิลาวัลย์ ทันตาหะ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1810
55121152130
นางสาวพนิดา ฟองสมุทร์ การปกครองท้องถิ่น บัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1811
55200278138
นายธนากร ดีมาก เทคโนโลยีก่อสร้าง คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1812
55240302230
นายจรรญากร หนูยอด ภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
1813
55241400119
นางสาววรางคณา เหลาแตว วิทยาศาสตร์สุขภาพ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี